Tình hình là rất tình hình các mẹ ạ, em thuộc dạng hoạn thư và hay suy diễn + thêm cái tính tò mò tọc mạch hay soi mói nên rất hay bắt gặp thư từ tin nhắn riêng tư của bf em, trên mức tình bạn cũng có, tán tỉnh vu vơ cũng có, cả hẹn hò vớ vỉn cũng có. Nhưng bên cạnh, với tình cảm 4 năm sâu nặng + với vượt qua bao sóng gió bên nhau, bf rất yêu và chiều em, tâm lý, có trách nhiệm và đến thời điểm hiện tại em tin chắc rằng k có kon bé nào đánh bật được em hết.

:Straightf: Nhưng em lại là đứa tò mò và đa nghi, hic hic, đa nghi tào tháo gặp lãng tử đa tình, thế mới chết dở, bỏ nhau thì k bỏ được, mà cứ soi vào cái bầu trời riêng của lão thì em điên lắm. Các chị bày cho em cách gì để em k bận tâm tới những thứ dở hơi ấy nhỉ. Do em làm về CNTT nên ba cái trò đọc trộm thư từ, nick chat nó là thường xuyên :Sad: biết là xấu tính và tự vác nợ về người nhưng em khó bỏ quá. Các mẹ có kinh nghiệm xin chỉ giáo cho em. Em đọc xong thì khó quên, mà coi như không có thì ức chế, mà bỏ ra tra xét thì mang tiếng tọc mạch, xâm phạm quyền riêng tư, lại còn mang bực vào người. Các mẹ chỉ cho em với :rolleyes: