mình đang bức xúc quá chẳng là cách đây gần 1 tháng(24-12) mình đi mua nhân cưới , nghe mọi người trên diễn đàn ttvnonline giới thiệu nhẫn cưới ở phú cường chùa bộc ok , mình có ghé qua mua 1 đôi nhẫn vàng trắng( 3 trieu 900) nhan viên bảo khác chữ trên nhân cho mình miễn phí , ok , mình khác nhưng hom sau đên lấy thì sau chiêc nhân cưới của mình là tên chồng mình và tên đứa trơig ơi đất hỡi nào mà không phải mình bực mình ghê ghớm , măc dì em nhân viên đó đã viết tên mình vào giấy chứ to như gà mái rồi nhé , hay là thợ kim hoàn không biết đủ mặt chữ nên viết nhầm ,nhưng nhân viên bảo sẽ sửa lại cho thì thôi minh cũng chăng muốn làm to chuyên làm làm gì cả, nhưng bây giờ thì không thể chịu nổi rồi nhẫn kiểu gì đeo chưa đầy 1 tháng đã bị phải hết mầu , mua vàng trắng bây giờ đeo thành nửa vàng trắng nửa vàng tây , chán không chịu được , mình gọi đt đến nhân viên bảo có thể mình sử dụng hoá chất nhiều , làm nhân viên văn phòng chứ có phải nhân viên dọn vệ sinh đâu mà sử dụng hoá chất nhiều , mà nếu có sử dụng hoá chất thì cũng dùng nước rưa bát , nước dọn ve sinh con vịt nhưng đều di găng tay mà ,bức xúc và bức mình cực bo tiền ra mua đôi nhân để đeo cả đời mà hết chuyện này đến chuyện kia gọi vào đường dây được cho la hotline của của hàng vàng thì chẳng thấy ma nào trả lời , lại phải gọi máy bàn, khỏ quá , chác mai phải ra bảo hành , và tháng nào cũng phải ra si lại mat thôi , thế thì mua xừ cái nhẫn bằng đồng cho nó rẻ , thỉng thoảng lại ra si lại