Lời tâm sự t hật lòng , mình thật sự rất bế tắc ,xin ý kiến của mọi người ạ,

Cuộc sống vk ck của mình đang  đi vào ngõ cụt , mình muốn líu kéo để con kg phải mất cha mất mẹ,

Ck mình đi lam nhân viên thì j trường bề ngoài cũng ưa nhìn còn ăn nói thì các bạn cũng biết rồi đó ,ở ngoài ngọt ngào bao nhiêu thì về nhà cục cằn bấy nhiêu,mình cũng cố chiu đựng , vì nghĩ ck đi làm áp lực , như thời gian dài cứ tiếp diễn , mình kg chịu được , và có cãi nhau , cũng lâu rồi ck mình kg đưa tiền cho mình để nuôi con ,mình mới được một cháu nhỏ,5 tuổi  vậy mà ck mình mỗi lần cãi nhau lại ôm quần áo đi qua  đêm , mình hỏi thì nói đi uống rượu ngủ nhà bạn, mọi người có tin được kg , mình tìm hiểu  mới biết  ck mình cặp với một đứa đồng nghiệp mới bỏ ck ,mình thật sự rất sốc, về mình cũng nhẹ nhàng hỏi cho ra nhẽ ,các bạn biết ck mình nói câu j kg? mình xin phép nói tục nó nói tao muốn có người vk phải biết chiều ck ,phải biết nói chuyện nhẹ nhàng ,cô ấy có mà mày kg có  ,mình nghe mà say sẩm mặt mày ,nó dám tuyên bố xanh rờn như vậy , còn thách thức mình kg làm j được nó, vậy là mỗi khi cãi nhau là nó lấy cớ bỏ đi đến ở với con kia, mọi người hỏi mình sao biết ck có bồ mà kg đi đánh ghen, thật sự mình cũng có ý nghĩ đó  như  mình phải tìm cách chả thù cho nó đau hơn , đánh nó cho bẩn tay ,mình đã tìm mua thuốc làm liệt dương cho thằng ck uống, ông trời có mắt ,được vài ngày nó bị liệt dương , xong mình gây chuyện cãi nhau với nó để xem nó có bỏ đi nữa kg , nó kg dám đi nữa, mình bảo sao kg ôm đồ đi với con kia  đi ở nhà làm j ,mình chưa bao giờ thấy cái j trơ như mặt đàn ông , nó quay 180 độ sang nói nhẹ nhàng với mình xin lỗi lọ kia và thề thốt như mình đéo tin ,mình nói tôi sống vì con thôi chưa loại đàn ông như chó dái như  a tôi khinh,qua một thời gia ck mình nó cũng thay đổi nó kg đi cặp bồ nữa như mình vẫn còn ám ảnh ,kg thể tha thứ đươc sống với nhau mà cảm giác như người dưng , thật sự cuộc sống thấy bế tắc vô cùng.