Các mẹ ơi,cho em xin ý kiến với...e và chồng lấy nhau được 3 tháng thig giưa em và chồng xảy ra rất nhiều mâu thuẫn,nhỏ nhỏ thôi nhưng chồng em lại là người nhớ rất là lâu lần nào cãi nhau cung lôi hết tất cả mọi chuyện ra để mắng em (không tiếc lời ) nhiều khi nghĩ lại cũng chán lắm nhưng tại em cũng có lỗi mà lại yêu chồng quá nên cũng không để bụng vừa rồi thì mâu thuẫn giữa bố em và chồng xảy ra ( mâu thuẫn cũng nặng thực ra e hiểu là bố em sai và em cũng có cái sai với chồng trong mâu thuẫn ấy) chồng em rất tức mà em cảm thấy anh ấy chẳng yêu em nữa.anh ấy cũng nói vơi em rằng anh ấy quay lại với em chỉ vi đứa bé ( hic em đang mang thai được hơn 2 tháng a ) nhưng nhiều khi anh ấy nghĩ lại anh ấy lại gọi điện về bảo xin em hay tha cho anh em bỏ đứa bé và về nhà em đi,đứa bé đã sai lầm khi sinh ra trong bụng em.nghe nhưng câu nói ấy em rất buồn cả đêm em chi ngồi khóc đến sáng em phải đi bẹnh viện vì stress.anh ấy gọi điện em bảo em vưa đi viện về thì thái đô của anh ấy khác hẳn bảo em ăn uống giữ gìn sức khỏe rồi không nói gì nưa mà em cung hiểu được anh ấy làm thế vì thương hại em thôi cung chẳng còn tình yêu gì nữa hết.em suy nghĩ rất nhiều em thì rất yêu anh ấy em vẫn muốn con em sinh ra có cả bố và mẹ,em không muốn nó khổ em cũng hiểu anh ấy là một người chồng tốt có điều e đã làm mất lòng tin của chồng mà em cũng hiểu để lấy lại là rất khó khăn.

có lúc em định buông xuôi bỏ đứa bé theo ý chồng em nhưng mỗi lần đi siêu âm nhìn thấy nó em cảm thấy thương nó lắm thật sự mà để nó rời xa em,e không biết em có tiếp tục sống được không nữa...bây giờ em không biết nên phải làm gì vì hôn nhân mà chỉ có tình yêu từ một phía thì rất khó có thể lâu bền được mà em lại rất yêu chồng em mỗi câu anh ý nói thế nào cũng làm em phải suy nghĩ rất nhiều...em thực sự cảm thấy rất mệt mỏi các mẹ giúp em với...