Bác Tũn khéo nói ghê nên dù e cũng không áy náy lắm nhưng nể bác, e vẫn tìm tòi để mở tầng mới .

E cũng hay AQ nghĩ rằng "xét cho cùng, mai sẽ là ngày mới" hay "Cuộc sống luôn cho bạn cơ hội thứ hai, nó được gọi là Ngày Mai" nên cứ mong rằng như bác Tũn đã nói, mở tầng mới biết đâu e lại đổi vận.

Với em, nhà EQ là nơi chia sẻ trong hai tháng qua. E luôn cảm thấy những anh chị, các bạn ở đây dù tính cách cũng khác nhau, Nắng thì luôn tự tin và tràn đầy năng lượng, Dab và Wick thì mạnh mẽ, cá tính, Chị Bống và Hân thì lại luôn dịu dàng, ngọt ngào và đằm thắm, anh Tũn thì nói ngắn nhưng hài hước và đàn ông... Nhưng tất cả đều tự tin, biết mình muốn gì, cần gì, và cần làm những gì để sống vui vẻ, hạnh phúc. Và điều này, với 1 đứa EQ kém như em, còn phải học rất nhều.

Mở tầng mới trong 1 ngày mùa thu Hà Nội nhưng trời lại đang sầm sì, mưa gió bão bùng nhưng e nghĩ rồi cũng sẽ hết mưa bão, Hà Nội sẽ là những ngày mùa thu bình yên, thời tiết mát mẻ, dễ chịu với hương hoa sữa làm lay động lòng người. Mong cả nhà mình sẽ luôn vui vẻ và đồng hành để nhà EQ được xây cao mãi, để 1 đứa kém EQ như em một ngày nào đó khi tình yêu lại đến, có thể vào chia sẻ để sẽ có được hạnh phúc của mái ấm gia đình như cả nhà.

Link tầng 65: https://www.webtretho.com/forum/f188/eq-tang-65-phu-nu-uoc-gi-tu-chong-trong-hon-nhan-2694585/