Em viết tâm sự lên đây mong mọi người tư vấn cho em với ạ, em đang rất bế tắc và buồn.

Vợ chồng em cưới nhau được 2 năm, có con gái 5 tháng tuổi.

Gia đình em nếu nhìn ngoài thì rất hạnh phúc.anh hiền lành, giỏi giang, yêu chiều vợ con.

thế nhưng có điều làm em buồn và cảm thấy cô đơn khi về đêm.

từ ngày em bầu bí đến giờ con gái 5 tháng tuổi rồi nhưng vợ ck em hoàn toàn cách ly nhau. ngày đang bầu bí, a lấy lý do em mang bầu phải giữ gìn cho con. giờ sinh xong sau 4 tháng em giợi ý vợ chồng gần gũi thì chồng quay lưng lại và đẩy tay em ra.

mỗi lần như vậy em quay lưng lại và úp mặt vào chăn nước mắt chảy dài, nhưng anh cứ thế lặng im rồi đi ngủ. em nằm trằn trọc cả đêm.

Em sinh xong sợ xuống cấp nên em đã thuê GV và nhờ 2 bà chăm con để em chăm sóc bản thân mình tốt hơn. em vẫn quan tâm chồng như hồi chưa có baby thế nhưng a ngược lại.

Anh chỉ chiều em được ban ngày ( vợ thích gì cũng có, vợ đòi gì được cái ấy) nhưng ban đêm vợ muốn 1 cái ôm cũng khôgn được.

em đưa ra giả thiết: chồng ngoại tình : ( chỉ chiếm 5%) vì anh quanh quẩn bên vợ con suốt ngày. ngày đi làm cặp kè bên cạnh vợ.

tối hết giờ làm lại ở cạnh vợ. cuối tuần lại đưa vợ đi chơi ( mua sắm).

lý dó 2: anh yếu sinh lý ( trước chưa có baby 2 vc qh 2 ngày trên lần, a rất mạnh mẽ)

-lý do 3 : Anh chán vợ( sinh xong em về fom khá nhanh, em quan tâm đến ngoại hình ngay từ lúc bầu bí đến giờ vì sợ xuống cấp) nhưng em cảm thấy mình ko bị xấu khi sau sinh.

bây giờ em đang thấy ngày càng chán anh hơn.

mọi ng tư vấn giúp em xem có cải tiến tình hình lên được không ạ.