Chào mọi người! Em vô tình biết nếu ngủ vào đêm thứ 5 ngày 12 mang một chiếc vớ bên chân trái hoặc 1 chiếc bao tay bên phải hoặc là mang cả 2 hay sao đó thì đêm đó người mà mình gặp trong mơ sẽ là vợ/ chồng tương lai của mình sau này. Cách này cho ai muốn biết trước mặt vợ/ chồng tương lai thì nên thử. Em thấy ảo diệu quá mọi người. Em có sưu tầm trên mạng hướng dẫn cách thực hiện từ đơn giản tới cụ thể nhất. Cách này có may có rủi nhé ạ

hình ảnh
hình ảnh
hình ảnh
và đây là vài trường hợp đã trải nghiệm thực tế, may thì gặp hôn phu tương lai, rõ mặt sau này gặp để k bị bỡ ngỡ.
hình ảnh
hình ảnh
hình ảnh
xui thì gặp ác mộng, thậm chí là duyên âm hay thế lực vô hình nào đó, em nghe mà cũng hoang mang theo😅. Em thì khoái tìm hiểu về mấy này lắm, cũng muốn thử xem sao. Bản thân em ngủ ngày nào cũng nằm mơ, k có ngày nào mà em k mơ, khi dậy thì đều nhớ hết mọi thứ, mà toàn mơ linh tinh, 1 đêm ngủ em có thể mơ đến 2-3 sự kiện khác nhau. Ai đã từng trải nghiệm chưa ạ, xác thực chia sẻ cho em với mọi người ơi. Cái này nó khiến em tò mò quá trời. Cám ơn cả nhà ạ