Chào các mẹ!

E theo dõi wtt cũng lâu r, đọc rất n tâm sự của các c trong đây. Thấy mọi người chia sẻ, góp ý rất nhiệt tinh nên e xin phép viết câu chuyện của mình ra mong các mẹ gỡ rối giúp e ạ.

E năm nay 22t, e gặp và wen c cũg đc 1,5năm r cưới nhau. Tg iu nhau e rất chiều c, a nói cái j e cũg nge, k bao h cãi lại 1lời. Vậy mà k hỉu sao từ khi cưới nhau về e lại ko như thế nữa. E tự nhận thấy bản thân mình thay đổi wá n, khiến c e thật sự thất vọng. E đã cố gắng sữa đổi nhưng vô ích. Ko phải vì e k tôn trọng c vì a ở re đâu ạ. Mọi nguyên nhân của sự đổ vở gd e chắc cũg tại e mà ra. Ngày xưa iu nhau c nói j e cũg nge, giờ c nói j e cũg cãi nên đôi lúc vc to tiếng vs nhau a k kiềm chế đc có tát e 1cái thôi. E vì ngĩ mìh sai nên đàh im lặg. Nhưg càng về sau c càng wá đág, e chỉ cần phản ứng lại thái độ của c thôi cũg nhận ngay bạt tai r. E tức wá nên nói là a đi khỏi nhà tôi ngay, tôi k thể sốg vs loại ng như a! C e lúc đó chỉ ngồi im, mặc e thich nói j thì nói. Ba mẹ e nghe thấy biet chuyen rất pùn các c ạ. Khuyên can vc e hết lời, đc đâu vài thág yên ắng thì đâu lại vào đấy. C e tính rất nóng, e lại ngang bướng nữa. HaizZzz.

Đỉnh điểm của sự việc là ngày 14/07 vừa wa.

Buổi ság hđó e nt cho c nói là chìu e đi làm tóc đc k? A bảo uh. Vì e hiện đang ở nhà chăm cu nhóc 1t, mún đi đâu thì fải có ng trông cu cậu mới đi đc.

Trưa tầm 2h e cho cu Tim ngủ xog thì đi, c e hỏi may h ve e bảo 4,5h j day. ( hơn 1năm e chưa đụg đến đầu tóc của mìh nên ra tiệm dc ng ta cham soc toc hoi lau tí)

4h e nt cho c bảo là chưa ve dc. A cho con an giúp e với. C e k chịu, bảo e về.

5h c e dt và nói: Mi về chưa? (mỗi khi tuc gian c e thuog xung mi, ta nghe rat kho chịu)

E chỉ bik nói là ng ta đag làm, e k thể bỏ về dc. C e cúp máy.

E co nt nói c là đừg xưg hô vs e nthế, e có làm j sai đâu.

A ta nt lại. Con....nè mày. Mày về đây.......

E sốc. Mặc dù e đã từg bị c xúc phạm nthe n lan nhưg lần này e k làm j sai cả.

6h e về đến nhà. Thấy c e bồng con trai phía trc sân, e đến bồng con thì thấy trán thằng bé xưng lên 1cục.

E hỏi vì sao thì c e nói bị té. E có trách sao lại de con té the nay thj a ta noi. Im mẹ đi.

Lúc đó e giận thật sự. E bảo a ăn nói kỉu wái j thế. Bị điên àh. Thì a ta way lại đấm 1fát vào mắt e.

Đau và tức k thể chịu dc. E về phòg lôi het do dac của c ra ném xuog dat va đuổi a đi.

A ta đi r thì e đt báo cho anh trai của c bik. (trc h viec j e cũg im lăg, chua bao jo dt than thở vs nhà c. Vì nhà c e ở wá xa)

K ngờ a trai c e chỉ nói ở dc vs nhau thi o, k thì ly hôn. E sau đó nói lun 1tràn r cúp may. Ngồi khóc bù lu bù loa. Đag ngoi thi c e mò về xông vao đáh e túi bụi nói e là mày diện ve nha tao nói j hả. Lúc dó gd e thay vay chay wa can ngan, lôi c e ra đáh 1trận r mẹ e và chị e đuổi c e đi.

Tối đó e thấy đời mình thật thê thảm. Toàn thân đau nhức, còn con mắt e thì xưng vù, tím đen lun ( giống may mẹ bị bạo hàh dc chụp lên báo vạy)

E khóc n lắm, và qtâm đòi bỏ c. Gd e cũng vậy. Nhất quyết k cho e sốg vs c vũ phu nthế!

Từ hom dó đến nay c e đã bỏ đi hơn 1tuần và k thấy về, cũg k dt hỏi thăm con. E dt thì k nghe máy.

Chỉ có 1lan nt cho e nói là: A k giet e là may lam r...... A k tha thu cho e dau....

Rồi k lien lac j nua cả.

Thật sự e rất nhớ c các c ạ. E còn iu c e n lắm. Chỉ là cái miệng e hơi đanh đá tí thôi! Hơn nua e k mun con e k có cha. Tội con lắm.

E fải làm sao bay jo. Gd e bắt e fải ly hôn ngay nhưg lòg e thì rối như tơ vò.

Mong các c hãy cho e 1loi khuyen ạ.