Chào các mẹ, e nằm vùng diễn đàn cũng lâu rồi.

Em mới lấy chồng 1 tháng, chồng e rất tốt, mặc dù đã làm nhiều chuyện có lỗi với chồng, nhưng chồng e bỏ qua hết, gần đây những lúc buồn, em lại nhớ về người cũ, thực ra k phải người yêu mà là người tình thôi, anh ấy rất tốt chịu nhiều đau khổ vì em, chưa bao giờ anh ấy giận em 1 lần nào, dù đúng dù sai a ấy đều xin lỗi em, có lần a e làm anh ấy giận, nhưng chỉ 1 buổi sáng là hết, hết giận lại xin lỗi em vì đã giận để e phải buồn, a ấy lo cho em từng tý 1, biết e có ng yêu nhưng ấy chưa 1 lần nào chọc ngoáy chia rẽ bọn e, e cũng yêu a ấy nhưng chả hiểu sao lại không chọn a ấy là ng yêu. Đến ngày cưới bọn e vẫn liên lạc với nhau, a dường như a ấy đã khóc bảo là nếu có kiếp sau thì a sẽ vẫn đợi e, dù có như kiếp này 1 lần nữa a cũng chấp nhận. Ngày vu quy e lộng lẫy trong trang phục váy cưới, e vui tươi hãnh diện, chắc a ấy đau khổ lắm. Sau khi kết hôn 1 tháng e lại thèm cảm giác được quan tâm ấy, thật sự là rất nhớ. nhưng k giám liên lạc cho anh nữa, một là có lỗi với chồng, 2 là sợ làm a ấy buồn thêm 1 lần nữa.

Có mẹ nào như em không vào chia sẻ với em ạ.

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone