Moi người đọc va cho e lời khuyên.

E lấy chồng được 10 năm rồi. Nói chung kinh tế gđ thì thuộc dạng rất khó khăn. Vì bm chồng e bể nợ. E vi thương tình ma nói thật la thương me chồng nên co đứng tên vay mượn một khoản tiền rất lớn va giờ 2 vc e đang làm trả nợ. Me chồng thì lai bệnh tật nên cũng tốn kém nhiều. Nha có mấy ah e nhưng gánh vác 10 phần thì nhà e 8.lý do thì e ko nói nữa chi nói chung la tại e thương mẹ chồng e quá nên mới chịu đi vay mượn gánh vác cho.co lẽ vì e sống hết lòng với bm chồng nên chồng e rất thương e nói chung ve tc 2 vc kha hanh phúc du nhiều nuc khổ vì kinh tế. E co 3 đưa con đứa lớn năm nay lớp 2 một đưa lớp 1 và một bé 4 tuổi. E đẻ giầy vì vc thuộc dạng hiếm muộn. Đã đi trưa chạy mới co con.E lấy chồng 10 năm nhưng ko ơ được với chồng mấy vì ah đi lam xa xuất một mình e o nha nuôi con.hiện tai e cũng đang bán hàng đồ ăn .Chồng e vì hoàn cảnh đi nước ngoài hơn 3 năm rồi trưa ve lần nao vì nếu ve ko sang được nữa.năm đầu anh sang nhớ vo con va mong muốn e sang nhưng con còn bé qua e k0 đi. Giờ con cũng gọi la lớn hơn một chút. Anh cũng vẫn muốn e sang đó vì ah xác định trưa thể về được ít cũng phải 5 năm nữa ah mới ve.e thi mặc dù rất muốn sang nhưng lai thương con đã thiếu thốn tc của bo giờ me lai đi nữa.nhưng cũng ko đành lòng để chồng nên đo 1 mình thời gian nâu như thế. Trả nói thì moi người cũng hiểu đan ông ma xa vợ nâu qua se kp tốt.Chồng nuc nao cung muốn mình sang với ảnh. Nhưng cũng thương con nên bao tuy e.thật sự truoc thi e thương con nên ko đi chấp nhận hy sinh hp thanh xuân của mình vì con cái. Nhưng vừa rồi me chồng mình mất chứng kiến anh khóc vì me mất ko ve được. Xong mỗi lần ah uống rượu vào lai ngồi nc với mình có khi cả đêm luôn nên mình biết ah i buồn vì ảnh sống 1 mình .xong mình lại phải giúp chồng giải quyết sinh lý qua đt nữa. Ảnh bảo ko thích gần ai ngoài e.sinh lý chồng e hoàn toàn bt nha ma còn rất tốt nua.với độ tốt tính nhiều cô thích.đi 3 năm hay kể cả trước cũng hay đi làm cs vai tháng mới về. Nhưng tu ngày lấy vợ ls chỉ co vợ. Cái nay e tin a vì nếu e ti tê thì ko nói dối được e điêu gì.E đang rất đắn đo vay moi người mỗi người 1 i kiến cho e lời khuyên. A nếu e đi thi con e vào ơ với ông bà ngoại. Ông thì hơi nóng tính ti thôi.con chi e gái của e cũng gần đo nc từ trước đen nay vì nha e nghèo nên các anh chi e đều quý con e con nha ah chi co gì thì cũng mua cho con nha e cái đo.đi đâu chơi cũng cho cả đi.cảm ơn moi người vì đã đọc lời tâm sự của e