:o)

Em có tâm sự muốn được chia sẻ và lắng nghe ý kiến của các mọi người trong diễn đàn vì chuyện muôn thuở nên ko thể chia sẻ với bạn bè và người thân được.họa nhỡ ko may đến tai gđ ck thì cùng khổ.mong mọi người bớt chút thời gian chia sẻ kinh nghiệm cho em với.:o):o)

Vck em quen và lấy nhau khá bất ngờ và mẹ ck lúc đầu cũng ko đồng ý vì điều kiện kinh tế chưa cho phép, vì 1 phần ck em mới tốt nghiệp xong(tiếng là tự lập vừa học , vừa làm ở hà nội nhưng từ khi yêu và xác định cưới em thì ck em chuyển về gần nhà làm thì lương rất thấp lắm) tuy là bố mẹ ck đã li dị lâu nhưng mẹ ck vẫn giữ ý chưa muốn ck em lấy vk vì sợ nhà con 1 ,người ta nói ra ,nói vào.

Cuối cùng sau thời gian sống chết bảo vệ tình yêu vck em đã cưới nhau.Em mới cưới ck đc 2 tháng gđ ck em có hoàn cảnh đặc biệt[-([-([-([-(.Vì có nhà bố và dì 2 ( bố ck em đi bước nữa) nhưng gđ bên nội khá phức tạp nên vck em ko ở đc.Về phần mẹ ck em thì vì mẹ góp tiền xây nhà chung với gđ anh trai mẹ nên chúng em cưới xong phải thuê nhà trọ ở.(mẹ ck hỗ trợ tiền thuê nhà và ăn chung với mẹ vì nhà có 2 vck em và mẹ thôi).Mới đầu thì mọi thứ rất suôn sẻ,tính mẹ ck cũng vui tính , em thì hay đùa , có nhiều sở thích hợp với mẹ ck.Mẹ ck được cái cũng hay đùa như con dâu.Ck em thì ít nói, ăn nói cũng ko khéo, nóng tính nữa và ko hợp với mẹ ck.:((:((:((:((:((:((