Sau khi sinh xong 2 bạn nhỏ, mình sinh thường (mỗi bạn nhà mình nặng trên dưới 4 cân), nói thế là các mẹ có thể hiểu được vùng kín của mình bị ảnh hưởng nghiêm trọng thế nào rồi. Khi các con lớn dần lên mình đã tìm hiểu các topbic của các mẹ khác chia sẽ về kinh nghiệm thu hẹp âm đạo nhưng chưa có topbich nào ghi chi tiết và đầy đủ. Mình đã đi làm và bây giờ mình sẽ chia sẽ lại cụ thể cho các mẹ khác tham khảo nếu có ý định đi làm.

Vùng kín của mình bị giãn nghiêm trọng, rất hay bị viêm nhiễm và chuyện vợ chồng không có mấy cảm giác thăng hoa, mình ở Hà Nội và mình đã lựa chọn làm bên thẩm mỹ viện Thu Cúc và đi tư vấn.

Đầu tiên khi đến đó thì được khám và tư vấn làm thu hẹp thì hết 8tr thu hẹp thêm tầng sinh môn cho đỡ viêm về sau thì cộng thêm 3tr nữa, Các cô ý tá sẽ khuyến khích mình mua thêm gói gây mê mơ màng hết 1.5tr để không có cảm giác đau và không sợ. Thời gian thực hiện hết tầm 1 tiếng , nói thật là mình lúc đó sẽ không có cảm giác đau đớn gì đâu khi về nhà hết thuốc thì mới đau nhiều.

Nằm im tầm 2 ngày , sau đấy đặt thuốc và vệ sinh, uống thuốc theo kê đơn của bác sỹ. tầm 2 tuần là đi cắt chỉ ở ngoài (phần bên trong họ khâu chỉ tự tiêu mình không nhìn thấy được).

Bác sỹ sẽ dặn bạn kiêng quan hệ vợ chồng 2 tháng cho nó hồi phục hoàn toàn. Đến nay mình đã làm được 3 tháng rồi. mình cảm thấy không hề hối hận khi đi làm , trước khi đi mình cũng sợ sệt đủ thứ. Cảm giác khôi phục nhiều hay ít còn phụ thuộc vào cơ địa cũng từng người nhưng chắc chẵn sẽ không bằng thời con gái rồi.

Vợ chồng mình cảm giác thăng hoa hơn, chặt chẽ hơn rất nhiều so với trước khi đi làm phải được 70-80% đấy. Kinh phí thì tầm 15tr nha các mẹ