Các mẹ ạ chồng nhắn tin với người yêu cũ chẳng còn xạ lạ nữa. Hôm nay em cũng lại rơi vào hoàn cảnh đó mong các me tư vấn giúp. Chẳng là từ trước em đã biết chồng em quen người yêu cũ từ hồi học phổ thông, sau này khi quen em và cưới rồi anh vẫn nhắn tin với người yêu cũ hỏi thăm em không nói gì. Mới hôm qua chồng em đi họp lớp em phát hiện chồng nhắn tin với người yêu cũ rất tình cảm không phải hỏi thăm như bình thường (hiện cô ấy đang xuất khẩu lao động ở Nhật) hai người còn hẹn nhau gặp khi cô ấy về lại Việt Nam. Ban đầu anh nói em vớ vẩn khi em nói ra tên người đó và tin nhắn thì anh rối rít xin lỗi và nói đó là tình cảm thời học sinh anh nhắn tin như vậy không có gì hết. Anh đỗ lỗi là do anh say nên mới như vậy. trong khi đó con muốn anh gọi điện thì anh bảo uống say mệt nên ko gọi mà lại gọi điện nhắn tin với người yêu cũ.. Liệu em có nên tin không các mẹ? Thật sự lấy nhau bao nhiêu năm chưa bao giờ anh ấy nói một câu nào tình cảm với em hết, đến chụp một tấm ảnh gia đình cũng không có. em thực sự đang rất sốc không biết phải làm thế nào? Mong các mẹ tư vấn giúp em với. Cảm ơn các mẹ a.