Em lấy chồng được 3 năm rồi tính năm sau mới có con,chồng em và em quen nhau được gần 9 năm. Tính của ox em thì hiền,cũng hơi rụt rè với phụ nữ (quen nhau em bắt chuyện trước). Nhưng anh ấy rất yêu thương và chiều chuộng em,chưa bao giờ anh ấy léng phéng với cô gái nào,vì em ở chung với nhau lâu nên em tin tưởng anh ấy. 2 tháng trước chồng em đi cùng 1 người bạn về quê để mua cây cảnh. Anh ấy từ chối nhưng anh bạn thân cứ nài nỉ mãi nên chồng em đành nể. Trước khi đi chồng em đã nói rõ ràng đi 2 hôm sẽ về với em. Lúc anh ấy lên xe được khoảng 20p anh ấy còn nhắn tin cho em " Anh nhớ em,bữa sau anh về dắt em đi ăn bù" Tưởng chừng mọi chuyện đến đó là êm đẹp. Không ngờ anh ấy đi tới 3ngày,về nhà cũng có vài thái độ hơi khác khác nhưng lúc này thì chưa rõ lắm. Mình tưởng anh ấy bực mình vì chuyện gì mình hỏi anh ấy kêu Không có gì,em đừng lo. Rồi từng ngày trôi qua,biểu hiện lanh lùng càng ngày càng quá đáng hơn.Rồi anh ấy không ăn cơm chung cùng em,đi sớm về khuya,mình thấy vậy nói sao anh hay về khuya vậy.em ở nhà 1 mình sợ lắm.Anh ấy kêu em sợ thì về nhà mẹ mà ở.Mình choáng đến nỗi không noií được gì.Đến 1 ngày anh ấy kêu anh ấy không yêu mình nữa.Anh muốn ly dị.Mình khóc cạn nước mắt rồi gọi điện cho bạn anh ấy hỏi có chuyện gì với anh. Ai dè Bạn chồng mình lúc này mới thú thật,lúc về quê có ăn cơm ở nhà cô em ở cùng xóm,cô ấy có thích chồng của mình nhưng lúc này bạn của chồng mình không để ý.Ăn cơm rất vui vẻ,bố của cô em àng xóm đó hỏi han chồng mình đủ điều,bao nhiêu tuổi ở đâu,sau đó còn xin số điện thoại.Tối hôm đó cô em đó có qua mời nhà bạn của chồng mình ăn chè với lí do là lâu không gặp coi như nấu bữa chè chào hỏi anh trai. Mình kể cho bạn anh ấy nghe mọi chuyện,bạn anh ấy nói thôi thì đã đến nước này rồi đi coi thầy đi.Em đi coi thầy cầm theo 1 cái áo của anh,rồi tới đó em cũng nói biểu hiện của anh,kể cho thầy nghe câu chuyện.Thì thầy kêu là đúng là bị bỏ bùa.Nhưng bùa này thì thầy không biết phải làm sao , cách giải bùa yêu như nào để hết tận gốc,thầy cho mình 1 lá bùa để trong gối nằm của chồng. Nhưng chồng mình vẫn như thế,kiên quyết đòi ly dị,mình cũng có lén kiểm tra nhật kí gọi của anh ấy thì anh ấy có gọi cho 1 số lạ tới 24 cuộc.Mình lấy số đó đưa cho bạn của chồng mình thì đúng là số điện thoại của nhà cô em đó. Giờ mình không biết phải làm sao.Có ai biết thầy làm bùa nào xin hãy chỉ mình.