Tình hình là thế này các mẹ ạ...e đã có 2 baby....1 bé gái no-el này đc 2 tuổi , 1 bé trai 8 tháng...chuyện xảy ra là khi e mới sinh bé trai đc 1 tháng thì chồng em có đi trăng hoa bên ngoài cùng với 1 con ở chỗ làm.....vợ chồng e còn trẻ lắm thì 91 mà chồng thì 90 hjx....phải nói là chồng e đẹp trai , khéo mồm mà cái quan trọng là nó lại làm trên bar 1 DJ cũng đc gọi là nổi tiếng vì đánh nhạc hay.......cuộc sống rất êm ả 2 vc thì yêu thương nhau và con cái lương 1 tháng đc 18tr cũng đủ tiêu cho 2 vc....còn e bé nhà e đc bà nội nuôi hết....theo nguyên văn chồng e kể thì con đấy là 1 con bi-a ( nói thẳng ra thì là cave đứng tiếp rượu cho khách ) ở trên bar chồng em .... 1 hôm thằng e họ chồng em lên đấy chơi và chồng em đà dắt nó ra tiếp cho thằng e họ....k hiểu con này léng phéng gì với thằng kia xong từ đấy nó bắt đầu bắt chuyện với chồng em và nói là thích chồng em.....chồng em nói rõ quan điểm là chỉ chơi bời thôi nó cũng chấp nhận....và đấy chồng e thú nhận là 1 tuần có gặp nó 4 lần và đi nhà nghỉ với nhau 2 lần ( có dùng bao cao su lại còn loại xịn các mẹ ạ ) hjx....sau đó thằng e họ chồng e bảo cũng đã quan hệ với con này rồi và chồng e giải tán....e ở nhà chăm con k hề biết chuyện....như sét đánh bên tai 1 ngày e nhận đc tin của con vợ thằng e họ chồng em nó thú nhận là cũng lăng nhăng gái mú.......e như phát điên phát dại....thằng chồng em nó xin lỗi xin tha thứ đủ kiểu vì nó bảo vợ đẻ chồng muốn qh mà k biết làm tn nên chồng mới nt.....e k hề muốn tha thứ vì e biết e sẽ rất đau sẽ k bao giờ quên đấy cũng là lí do vì sao hnay e up bài lên để mong nhận đc lời chia sẻ từ các mẹ đã có kinh nghiệm trải qua rồi vì e vẫn còn trẻ tuổi cũng chưa bao giờ trải qua những chuyện này........e khóc ròng rã mất ăn mất ngủ trong khi đang cho con bú mới hơn 1 tháng thì biết tin e k buồn ăn uống....thương con chỉ biết ngồi khóc....e cảm thấy nhục nhã vô cùng vì chồng mình đi qh với 1 kon phò trong khi ai cũng biết chỉ mình e k biết....chồng e cũng nghĩ sẽ k bh e biết chuyện....họ hàng nội ngoại ae bạn bè đều khuyên e bỏ qua vì 2 đứa con....với đây là lần đầu mà lại là lúc vợ sinh nở nếu chồng biết lỗi r thì bỏ qua....nhưng e vẫn day dứt đến giờ vẫn k thể quên.....chồng e thì sau chuyện đấy hoàn toàn thay đổi.....chăm con yêu vợ lnao cũng chỉ vợ với con đi làm thi đi muộn xong toàn trốn về sớm e nói gì cũng nghe 1 là 1 , 2 là 2 , làm gì cũng phải chờ đc e đồng ý.....và có 1 chuyện khi e k chấp nhận lời xl và tha thứ nó đã ra ôm ấp hôn hít thậm chí nài nỉ nhưng khuôn mặt e vẫn k biến sắc e nói e k thể bỏ qua cuối cùng nó phải quỳ dưới chân em với 2 dòng nước mắt mà nói " chồng xin vợ tha thứ cho chồng , chồng biết lỗi rồi chồng hối hận lắm , chồng biết chồng có tội với vợ , chồng làm vợ phải khổ phải buồn , tại lúc ý chồng suy nghĩ bồng bột , chồng thề trước mặt 2 đứa con chồng sẽ k bao giờ có chuyện đấy xảy ra 1 lần nữa , chồng chỉ yêu vợ và con nhất thôi " rồi đủ thứ đủ kiểu chắc các mẹ cũng biết.....mọi người nói e cố chấp vì đấy là sinh lí đàn ông nhưng e thấy nó giả tạo e thấy mệt mỏi với cuộc sống bên cạnh chồng đc nó nâng niu mà e thấy chạnh lòng cứ cảm giác k phải chồng mình nữa.....e phải làm tn để cải thiện c/s và quên đi chuyện đau buồn này hả các mẹ...........nói thật thì nhà ngoại e từ họ hàng bố mẹ rồi mọi người quan hệ xã hội toàn là đầu gấu máu mặt , bố mẹ e cũng đã cho đàn em đi tìm con đấy và cũng k biết bn đàn em bố e định giải quyết chồng em....e đã phải khóc xin bố em tha cho nó chắc k thì đến giờ phút này nó cũng k còn chân tay để mà đi lại nữa hjx....đơn giản e nghĩ vẫn yêu chồng nó đau 1 mình đau 10...có ntn mình với con mình lại khổ....làm nt cũng chẳng giải quyết đc gì chuyện cũng đã xảy ra rồi.....chỉ là con phò kia thôi e vẫn cay nó lắm , bắt đc nó thì chắc bố e cho nó với bố mẹ nó k còn mảnh xương luôn....bố mẹ e chỉ có mình e nên lnao cũng đc bố mẹ chiều thế mà lại bị chồng làm khổ thế đấy hjx < chồng e ntn có đc gọi là ngoại tình k ạ )