Chào các mẹ, thật sự mình rất buồn và đau lòng chẳng biết tâm sự với bất kỳ một ai cả, mong rằng mọi người cho mình một lời khuyên chân thành , để mình cảm thấy tâm trạng bớt căng thẳng mệt mỏi và tìm ra hướng giải quyết , cảm ơn cả nhà nhiều nhiều

Hôm thứ 6 vì con mình ốm nên mình phải về quê gấp, chồng mình trên này đi uống bia với 2 anh bạn thân và họ cùng nhau đi hát karaoke, chồng mình mời mọi người, rồi rủ 1 em vào hát chọn bài và xờ mó, hic lần đầu tiên mình phát hiện ra điều này, mình cảm thấy như sụp đổ hoàn toàn ( mình xem trộm video trong máy bạn chồng mình )

Người chồng mình hết mực yêu thương chăm xóc, người mà từ xưa đến nay rất yêu thương vợ con, chăm chỉ giúp vợ con làm việc nhà, luôn đi về đúng giờ , chẳng bao giờ la cà quán xá mà nay trở nên mất dậy như vậy

Tối hôm qua mình đã nói với chồng , chồng mình hứa sẽ ko bao giờ như vậy nữa, mình thấy buồn, chán nản, mệt mỏi, chẳng có tâm trạng làm việc gì cả, cảm giác mất hết niềm tin vào đàn ông rồi, chẳng còn cảm giác gì với chồng mình nữa, muốn bỏ đi thật xa, thật xa