Chào cả nhà!Mình năm nay 40 tuổi.Thời gian này mình thấy buồn quá,muốn chia sẻ với ai đó câu chuyện của mình cho nhẹ lòng. 

Mình đã có một gia đình mà mọi người cho là hạnh phúc,vợ chồng mình đã cùng nhau gây dựng cuộc sống từ hai bàn tay trắng.Đến khi cuộc sống tạm đủ đầy,những tưởng hạnh phúc yên ổn.Ngờ đâu thời gian trc mình phát hiện ra chồng mình có tình cảm với một cô gái trẻ khác.Mình đã rất đau lòng và tổn thương ghê gớm nhưng điều mình còn đau hơn nữa là những lời nói của ck mình.Mình là người phụ nữ của gia đình,cuộc sống của mình chỉ xoay quanh công việc,ck và 2 đứa con.Mình ko có bạn bè,ko giao lưu.Còn ck mình là người hướng ngoại,anh có rất nhiều bạn và các mối quan hệ bên ngoài.Anh nói rằng mình và anh khác nhau về tư duy.Có nhiều thứ anh ko chia sẻ với mình đc,nên đã nảy sinh tình cảm với người khác.

Mình đã rất yêu ck,nhưng khi anh nói thế mình đau lòng lắm.Mình ko biết tâm sự với ai.Mong lên diễn đàn trải lòng mình cho nhẹ.Mong ai đó hiểu,chia sẻ và cho mình lời khuyên.Cám ơn bạn đã đọc