Em băn khoăn quá không biết nên giận hay nên thương chồng nữa ...8-|

Bọn em cưới nhau xong cái dính bầu ngay, 2 vc hồi yêu nhau rất giữ cho nhau nên không quan hệ, thế nên cưới nhau xong, tận hưởng sự sung sướng chưa đầy 1 tháng thì bắt đầu phải hạn chế và cấm túc. Cấm túc là vì 1 lần trong 3 tháng đầu em bị dọa động thai, ra 1 tí xíu máu, bọn em đã kiêng hẳn gàn 2 tháng sau đó cho đến hết tam cá nguyệt đầu tiên. Lần đó 2 vợ chồng rất sợ, mặc dù e đọc thấy bảo ra máu sau khi quan hệ cũng thường xảy ra chứ ko quá bất thường. Chồng em thì có vẻ rất ân hận, còn thắp hương thắp khói cầu các cụ phù hộ cho con. 2 vợ chồng động viên nhau là chờ cho hết 3 tháng đầu cho hết nguy cơ đã. Hết 3 tháng 2 vc có yêu nhau 1-2 lần 1 tháng, nhưng sau đó thì thôi hẳn cho đến tận bây giờ. Em thấy lạ vì dù em có cố tỏ ra sexy hay chủ động trước thì chồng cũng tuyệt đối ko, chỉ ôm ấp cưng nựng chứ ko quan hệ, ko phải em có nhu cầu cao quá nên đòi hỏi mà vì e ko muốn chồng phải nhịn, với cách ly lâu quá sợ sau này 2 vc trục trặc chuyện đó. Về mặt sức khỏe thì e thấy rất ổn , em vẫn tung tăng chạy nhảy ko ốm nghén và ko trong tình trạng gì đặc biệt, em thấy ko thể ảnh hưởng đến con nếu nhẹ nhàng. Đôi khi cũng hơi tủi thân và tự ái vì tự nhiên chồng nhìn mình như bị gạo í, dường như chả còn cảm xúc 8-|. Em đem nói chuyện thẳng thắn với chồng thì anh í bảo là lo cho con lắm, nhỡ có làm sao thì ân hận cả đời, nhưng em lại cảm nhận là chồng ko còn hứng thú với mình như trước, vì sau ngày e tâm sự 2 vợ chồng có yêu nhau thêm 1 lần nữa nhưng anh í ko lên được. Đồng thời, em phát hiện ra chồng xem web đen và tự làm chuyện đó, em rút ra là ko phải chồng yếu sinh lý , ko có nhu cầu mà chắc vì a í ko muốn vợ nữa. Em thì e tin tưởng tuyệt đối ở chồng, ít nhất cho đến bây h ko thể có chuyện ăn chả nem gì ở ngoài, em chỉ băn khoăn liệu có hoàn toàn vì con ko? hay vì e ko làm a í thấy hấp dẫn hay em ko biết chiều chồng nên anh í chán? Em thấy đa số các ông chồng đều có thiên hướng đòi hỏi, thậm chí vì ko chịu đc mà đi ra ngoài giải quyết, sao chồng em lại thế nhi? Mở ngoặc là e đã giải thích cho anh í nhiều lần chuyện quan hệ ko làm ảnh hưởng đến con, gửi cả web cho đọc rồi ... Chắc thế nào cũng có mẹ ném đá em vì chồng thế mà còn đòi hòi lắm chuyện, nhưng đôi khi em thấy tủi thân lắm, nhất là khi biết chồng em ko cần em để giải quyết nhu cầu đó. Hơn nữa em cũng sợ nhịn lâu sau này 2 vc dần sẽ chai lì mất cảm giác, lãnh cảm, ko còn hứng thú với nhau. Em cứ giận xong nghĩ biết đâu mình trách oan nên lại thấy thương. :( các mẹ cho e lời khuyên với