Từ khi lấy chồng mình cũng xác định rồi. bạn bè cũng giảm hẳn . chừa mỗi 2 cô bạn thân từ năm học cấp 3 đến h để chơi , tâm sự . h mình đang ở nhà chăm con nhỏ. ban bè công ty cũ mình cũng ít. Vậy mà chỉ một vài trục trặc gia đình , chồng mình cho rằng đó là liên quan đến bạn mình ( khi buồn mình chỉ tâm sự với 2 đứa nó ) cho rằng tại 1 đứa kia mà mình có í định bỏ chồng ...! mà thực sự ko phải thế. Tối trước khi đi ngủ mình kiểm tra đt thì thấy chồng lưu vào dự thảo :" chồng ko thích cái P ( bạn mình ) vợ chọn chồng hay chọn P " ... nói là nếu để Chồng gặp P thì.... mà thật ra bạn mình rất hiểu biết. và ko phải như nhưng j chồng mình nghĩ. Mình nói chẳng thèm chọn ai hết.nhưng thật ra ko biết làm thế nào... làm sao để chồng hiểu chồng muốn mình về quê chồng ở ( để ko đi chơi -ko bạn bè . trong khi từ hồi sinh con đến h bé được 6thang mình mới đi cafe 1 lần để xem mặt ng yêu P. xem cũng là cớ . chẳng qua muốn thoải mái chút ! ) ...oop. cảm thấy bị kiềm chế. con 6thang rùi cũng ko cho đi làm. ở nhà nhìu cũng nản.

h mình nên làm gì để chồng ko có thành kiến về bạn mình, để mình thoải mái hơn...??