Các chị ơi, giúp em với em đang sôi máu đây. Chống em hứa là không liên lạc với con bồ nữa, em thấy cuộc gọi của chồng em cho chị gái nó (nó ở với chị gái) em hỏi thì chồng giải thích là bà đó gọi cho anh hỏi thăm tình hình gia đình yên ổn chưa vì máy anh gọi không tốn tiền nên anh gọi lại, em không tin lời giải thích nên đã lấy máy em gọi lại ý định là nói với chị ta giữ em gái đừng để liên lạc với chồng em, em chưa nói được gì bà ta đã chửa em và đòi thêu giang hồ chém em, sau đó cúp máy. Em về nói với chồng em là đi với gái để nó doạ giết vợ đấy sướng chưa, chồng em gọi lại cho bà đó thì bà đó nói là em đòi thuê giang hồ dậy em bà đó nên bà mới nói vậy, chồng em còn nói với bà ta là vợ em nó nóng tính chị thông cảm, em nghe mà em điên cả người nên, em nói nó doạ chém vợ mà còn phải xin lỗi nó à, thì ông ấy bảo do bà đó bảo em thuê giang hồ xử em gái bà đó nên anh mới nói bà đó thông cảm, em yêu cầu chồng em gọi điện lại để đối chất nhưng bà đó không nghe máy nữa, em không thể chịu cái cục tức này các chị ạ, giờ em phải làm gì với chồng em đây. Các chị có kinh nghiệm chỉ giúp em với