Mọi người có biết chỗ nào cắt duyên âm ở sài gòn hay biên hòa không ạ??? Chỉ dùm em với. Em được thầy bói bảo là 5 năm rồi. Em đi cúng rồi. Nhưng lại bị lại. Bây giờ đang theo chỗ kia hết 2tr mà em thấy em cũng chả thuyên giảm gì hết. Hàng đêm em sợ ngủ vẫn mở đèn sáng vẫn mơ, vẫn tỉnh dây khoảng 3h sáng. Sáng dậy thì ê ỏi mình mẩy như mới đi đánh lộn về vậy. Suốt ngày bị bệnh, ngủ li bì không muốn ra đường. Mà em đi làm mà mệt mỏi quá đến mức dắt chiếc xe máy mà muốn té. Khó khăn lắm em mới kiếm được việc mà em cứ mệt mỏi đầu óc lơ ngơ mệt mỏi thì chắc bị đuổi sớm mất thôi. Lúc trước em bị nặng lắm đến mức mà mỗi tối em đều mơ thấy ng ta xxx em. Em giãy dụa lắm thì mới tỉnh được. Nhắm mắt lại thì bị như vậy. Em đeo phone nhạc niệm phật thì tự dưng 3h sáng e tự tháo phone ra luôn( e pik , e ý thức được là em đã tháo phone ra luôn) xong e lại mơ thấy. Rồi khi e kể chuyện này cho ai thì ik như rằng tối đó em lại bị hành hạ. Em quyết định đi chùa. Vì tối ngủ không được. Mà tối đó 18h30 đi chùa 2 ngày làm công quả nên khoảng 3h chiều e ngủ xíu để có sức thì em nằm mơ thấy ngta đe dọa bóp cổ em. Em năn nỉ tha cho em. Em chừa không dám phản kháng nữa. Em van xin lắm thì tỉnh dậy luôn.... Những tháng ngày mệt mỏi không lối thoát. Ra Trường xin việc nhưng không ai nhận. 1 năm em đi làm khoảng cỡ mấy tháng. Còn lại là em ở không chả làm gì. Tình cảm thì khỏi nói. Đến mức đi làm bằng xe puýt. Mấy ông anh thấy tội ngịp nên chở dùm về. Lần nào chở em về thì cũng bị xui xẻo xe tự hư.... đến mức a đó còn kêu đi với em xui quá. Mấy người cùng công ty cũng bảo thế. Chỉ có con gái chở em đi là không sao. Con trai chở là bị té xe, hư xe.....

Nhiều khi bế tắc quá có 1 luồng suy nghĩ là muốn kết thúc tất cả bằng.... nhưng em nghĩ lại. Rồi thôi....

Lúc này em đang rất mệt mỏi đau nhức cả người.

Mong moi người giúp em !!!!!!!!!!!!!!!!!!!