chào các bạn thân mến.lâu rồi không lên diễn đàn,hôm nay lại mang tâm sự chia sẻ buồn vui.trong cuộc sống này tôi rất cần bạn bè sẻ chia,khi vào sinh sống trong miền nam này,tôi là người người đã có gia đình như các bạn ,nhưng với tôi không hiểu đó là gì,suốt ngày tôi luôn mang cái cảm giác buồn,cái cảm giác mà một người đàn ông muốn vợ mình dịu dàng hiền thục,ngày tôi yêu cô ấy,khi nào cô ấy cũng quan tâm chăm sóc tôi,thế mà sau khi cưới nhau về thì cô ấy thay đổi một cách kinh khủng,tôi thật sự choáng lắm,tôi sinh năm 1982 ,còn cô ấy hơn tôi 2 tuổi,có lẽ vì chênh lệch tuổi tác này mà cô ấy rất thiếu tôn trọng tôi,đã có lúc tôi quyết định ly hôn để giải thoát,nhưng tôi lại thương đứa con ,vì trách nhiệm mà tôi lai không đành lòng,nhưng các bạn biết không,càng như thế này tôi lại càng sống trong nỗi trống vắng vô cùng,bạn bè mỗi đứa nột phương trời,khó mà gặp lại,tôi chỉ biết ngắm nhìn những giọt cafe đêm đêm.Thật sự giờ đây tôi rất cần có những người bạn sẻ chia cùng tôi,hãy cho tôi một vòng ấp áp thật sự,một hơi ấm yêu thương.đừng cười tôi bạn nhé,bởi đó là tâm sự trong lòng tôi,bởi cái trống vắng trong tôi nó dồn nén quá lâu rồi,tôi không biết nói,nên đành gửi lên đây.hãy sẻ chia với tôi bạn nhé.

Huỳnh kỳ Bảo - thành phố Biên Hòa - Đồng Nai

email : @gmail.com">thacsyhuynhkybao1982@gmail.com