Nguyễn Hoài Thương , cái tên nghe thật gợi tình làm sao, thảo nào anh chồng khờ khào cuả chị chút nữa là muốn lấy em. Chị Vân Anh nói đúng, đừng tin lời " pho huyền" . Chị đã sai khi tin em đến 3 lần, khi em nói sẽ ko xen vào anh chị nữa. Lần cuối cùng chị mới thấy mình thật ngu khi đã bỏ qua quyền " đánh ghen" của 1 người vợ trên giấy tờ khi nghe em gọi và nói rằng em ngủ với chồng chị. Dù sao thì chị cũng nên cám ơn em. Nhờ có em mà bản năng người vợ, người phụ nữ trong chị trổi dậy. Nhờ em mà chị biết giành lại cái gì thuộc về chị. Nhờ có em mà chị biết được giá trị của tờ hôn thú .Dù cho anh chị có giận nhau đển mức gần như đường ai nấy đi thì trên thực tế chị vẫn là Vợ, em vẫn mãi là đĩ, không thể chối cãi .Nhờ có em mà chị biết được tình cảm chồng chị dành cho chị và giá trị cuả chồng chị .Nhờ có người dễ dãi như em đã chăm sóc chồng chị trong lúc chị vắng nhà. Nhờ có em mà vợ chồng chị quay lại với nhau sớm hơn chị nghĩ. Chị cứ đinh ninh rằng đàn ông có 1 đời vợ ra đường sẽ không có người ăn học để ý. Không ngờ thời buổi giờ ngày càng có nhiều người như em. Ăn học cho lắm thì cũng lên giường với chồng người .Chị hay kể chuyện hot girl đi ngủ với chồng người cho anh nghe, anh nói 1 câu làm chị mát cả ruột , "mấy con này ngu, đàn ông tưởng dễ dụ lắm, chúng nó chỉ chơi qua đường rồi về với vợ con ." Nhờ em goị điện ghen với chị, anh cảm thấy có lỗi, trở nên tốt hơn .Nói chung, Nhờ em cả, em à, nhờ em mà chị hiểu được anh hơn, hiểu được cuộc sống vợ chồng , biết được chị nên chăm sóc và gìn giữ gia đình thế nào. Cảm ơn em, cô đĩ bé nhỏ.