Mình đang quá đau khổ và quẫn tríu không biết xử trí làm sao mình lên đây nhờ các Bạn cho mình những lời khuyên nhé.

Từ ngày Mẹ mình phát bệnh nhà quá neo đơn nên AX mình đồng ý VC mình bán nhà về ở với Mẹ mình cho vui và để tiện chăm sóc Mẹ. Hôm qua không biết là ngày đen tối gì chỉ 1 chuyện rất nhỏ AX đi nhậu về thế là đùng đùng đòi đi mướn nhà ở riêng , Mẹ mình quá bị sốc và Mẹ mình với AX mình 2 người nói quá nói lại mình chỉ biết ngồi ôm con khóc cuối cùng là quá bực tức Mẹ mình đã đuổi cả nhà mình đi , AX đùng đùng đi bắt mình và Bé con cùng đi , tối qua cả nhà mình phải ngủ khách sạn , AX thì cứ nói nhục ơi là nhục vì bị Mẹ mình đuổi nhưng mình đã vừa khóc vừa nói Mẹ không muốn vậy đâu vì thấy Anh cứ đòi thuê nhà và trong lúc nóng giận Mẹ nói thế thôi , sáng nay đi làm mình gọi điện về hỏi thăm Mẹ mà có nói gì được đâu mình chỉ khóc và cúp máy , mình sống nội tâm và đến lúc này mình cũng không cầm được nước mắt , các Bạn ơi ! bây giờ mà đi theo chồng thì tội nghiệp Mẹ mình , hôm qua lúc mẹ con mình đi Mẹ mình khóc ngất luôn , còn nếu ở lại với Mẹ thì con mình sẽ trở thành đứa trẻ không cha giống như mình (Bố mình bỏ Mẹ và mình đi theo vợ bé khi mình mới 4 tuôi) , mình phải làm sao đây các Bạn ơi???????

Mình không thể nào viết nổi vì nước mắt chảy nhiều quá và cũng sắp đến giờ làm rồi. Mình đang đứng giữa ngã 3 đường mình phải làm sao đây.