vợ chồng mình không ở gần bố mẹ,nên phải thuê người chăm sóc,măc dù chồng mình là con út,và còn gia đình 3 anh trai ở gần bố mẹ.1 chị gái cũng ở xa như mình,mọi chi phí cho bố mẹ đều do bọn mình,nhưng mấy bà chị dâu mình đã không chăm nuôi bố mẹ{trước kia mình ko biết,nhưng từ ngày mình lấy chồng đã 10 năm nay là như vậy}lại còn tìm đủ mọi cách lấy tiền của bố mẹ.đặc biệt là bây giờ,khi bố chồng mình đã mất được 3 năm nay,lấy một cách không có lương tâm đạo đức,mình cũng đã gặp nhiều,nhưng chưa thấy trường hợp nào dã man như chị dâu mình.vì chồng muốn êm thấm để còn có con cái qua lại,nên mình cũng nhịn kô nói,nhưng càng ngày càng quá quắt,mình mới nói{kêu ca} với chị chồng mình,vi chị em vẫn hay tâm sự với nhau,chị ấy bảo mình chưa làm tròn bổn phận con dâu,chưa thực sự làm dâu con trong nhà mà đã kêu ca v.v vì từ ngày lây chồng là mình theo chồng sang TÂY luôn,chưa ở với bố mẹ chồng ngày nào.mình nghĩ,vậy chắc phải ở cạnh hầu hạ bố mẹ mới là con dâu,mới được lên tiếng,còn kô thì kô được hả các mẹ,mình thấy bức xúc quá,nhưng cũng kô nói vì nghĩ chắc chị ấy nói đúng???nên mới lên đây hỏi các mẹ.nhất là mẹ nào ở xa giống mình.