Chao các mẹ các chị! em là thành viên mới của chuyên mục này. em rất cần những lời khuyên của các chị các mẹ.Chuyện là thế này em và cồng đã cước nhau đước 2 năm có với nhau 1 bé gái 10 tháng tuối xinh ơi là xinh. nhưng chuyện thế này thì chẵng có gì phải bàn hết. chồng em và em có chênh lệch về trình độ em học đại học còn chòng em mới hết lớp 9 ah. nhưng vì yêu nên bon em vẫn bất chấp tuổi tác ( em meo- anh ấy chuột) trinh độ để cưới nhau nhưng có lẽ vì như vậy nên quan điểm của bọn em ko giống nhau. anh ấy rất thích nhậu nhẹt đà đúm bạn bè ( anh ấy người nam) còn em là người trung. cung thich nhưng lâu lâu thui. mỗi tuần anh ấy nhậu với bạn bè đã 4 lần rồi chưa kể về 3h 4h sáng nữa em buồn lẵm. nói to tiếng có, nhẹ nhàng có nhưng chỉ được 2 ngày thì mèo vẫn hoàn mèo ah. đã thế gia đình nhà chồng em đang ở hiện tại lại có thêm 1 cặp vợ chồng của em chồng nữa nên rất bất tiện, cha chông chết lâu rồi nên chỉ có mẹ chồng thôi mà bà mẹ chồng của em tính tình rất chi là quá dễ giãi ai làm gì thì làm ko quan tâm nên khi chồng em hư thì em không biết nói ai giúp cả. hàng tháng thì chồng em đưa vợ có 2 tr ko đủ tiền sữa cho con nữa huống hồ cất, mình em phải tư xoay sơ ko ah. hở chút là 2 vợ chồng gây nhau, những lúc như thế là anh ấy muốn phá đồ và đập đồ, nống tính lắm, hôm qua em nói nếu anh còn đi về muộn nữa thì em sẽ chết cho anh xem thế mà anh ấy vẫn đi ko chịu về. em tức quá nhắn tin nếu 30 phút nữa anh không về thì em chết thế mà anh ấy chỉ nhắn là em muốn vậy sao? rồi ko nói jif neax 4h30 phút sáng mới về. các mẹ các chị ơi giờ em phải làm sao đây? giúp em với