em đang hối hận đây các chị, chả là mc em có nói cho vc em ở riêng, mc có nói trước với chồng em về vụ này nên vc có bàn qua, em thì muốn ăn riêng nên nói khéo với chồng để chồng đồng í, chồng em thì ko đồng í mà bảo rằng: nhà có 4 người, 2 già 2 trẻ lại ăn riêng, vừa tốn ga điện, lại ko hay, bmc e lại hay đi làm về muộn.

thế là hôm vừa rồi mc em chính thức nói cho vc em ở riêng, em thì muốn ở riêng rồi, nhưng phần cũng thương các cụ tham việc đi làm về muộn, cơm canh thì nấu chán quá nên em "lỡ" bảo cho chúng con ở chung với bm cho vui, rồi cơm nc cho bm, mc em cương quyết nói ko cần, thế làm em cũng bảo:bm thì đi làm về muộn, ăn uống thất thường, thôi thì để con cơm canh cho bm(í em là ở riêng nhưng em nấu cơm canh cho bm)

từ hôm đó, em vẫn nấu chung 1 nồi cơm, nhà em có 4 người, bmc thì đã già(70t) rau của nhà, thức ăn thì hôm nào em cũng mua rồi ăn chung, nhưng em đang nghĩ có lẽ nên ăn riêng từ đầu vì nhà em chồng em(nhà chú 2) suốt ngày lên ăn cơm, rồi thả con ở đây, em lại phải phục vụ, em có nên nấu riêng ăn bây giờ ko nhỉ?