Mình có tâm sự mà ko biết bày tỏ cùng ai và nên xử lý thế nào,chuyện là mình có một người bạn chơi thân với nhau đã 10 năm nay rồi, hai chị em cái gì cũ
ng có thể tâm sự với nhau,vì chị là người đã ly hôn chồng nên mình rất hiểu hoàn cảnh của chị, thương chị, hay an ủi động viên chị, vì chị sống một mình nên khá thoải mái ko vướng bận chồng con nên chị hay đến nhà mình chơi rồi ở lại qua đêm hoặc mấy hôm chị mới về, mỗi lần chị ở lại thì mình đều sắp xếp cho chị ngủ cùng với con gái mình,từ trước đến nay mình cũng ko suy nghĩ hay cảnh giác gì, nhưng sáng nay có một chuyện làm mình cứ suy nghĩ mãi và giờ ko biết nên làm thế nào.

Chả là tối qua cũng như mỗi lần chị đều ngủ cùng phòng với con gái, sáng dậy mình gọi con dậy đi học và mình dọn dẹp nhà cửa xong thì nói với chồng là mình đi mua đồ ăn sáng, chồng còn bảo mình ghé qua nhà ngoại lấy hộ anh cái áo hôm qua để quên, mình cả đi và về trong vòng 30 phút, khi mình về thì chồng đã dậy và đi đâu ko biết, còn chị thì vẫn nằm trên giường con gái, mình gọi chị dậy ăn sáng, lúc mình vào phòng ngủ của vợ chồng thì mình thấy lạ vì sáng ra mình đã gom hết rác rồi nhưng trong sọt rác phòng ngủ mình phát hiện ra có hai cục giấy đã dùng vo tròn vứt vào đấy, rồi ko biếtt do tò mò hay là giác quan mách bảo mình bẩn thỉu cầm giấy lên thì phát hiện ra cái mùi ấy, cái mùi của nam nữ vừa quan hệ xong, mình như chết đứng ko nghĩ ra được gì, mình quan sát lại phòng ngủ thì chăn gối vẫn lộn xộn vì chồng mình ko có thói quen gấp chăn gối khi ngủ dậy,nhưng cuộn giấy mình có thói quen để bên trái đầu giường thì giờ nó lại nằm ngay bên phải, giờ trong đầu mình cứ rối tung ko biết nên làm sao đây, mình ko muốn nghĩ xấu cho chồng cho bạn đâu, nhưng nhìn cảnh tượng đấy mình ko khỏi ko suy nghĩ, theo Góc Tâm Sự thì giờ mình nên làm thế nào, có nên hỏi nhỏ chồng xem thực hư thế nào ko?

Tâm sự giấu tên qua https://www.facebook.com/goctamsuwebtretho