Chảo cả nhà.

Mình là thành viên mới cần tư vấn về việc đặt tiệc cưới ở Metropole Lý Chính Thắng.

Mình dự định là tổ chức tiệc cưới vào cuối tháng 12 năm 2018. Mình sống ở nước ngoài nên không tiện đi tham quan nhà hàng :(. Mình có xem online nhiều nhà hàng và mình thấy cái sảnh Milan ở Metropole khá là đẹp và mình thấy thích phong cách ở đây.

Có ai đã từng có kinh nghiệm đãi tiệc cưới ở đây chưa cho mình xin ý kiến với. Mình có rất nhiều điều thắc mắc, nếu có ai biết thì xin trả lời giúp mình. Minh xin cám ơn rất rất nhiều !

Nhà hàng có sạch sẽ không?

Phục vụ ở nhà hàng có tốt không và phục vụ có nhanh nhẹn không?

Thức ăn tiệc ở đây có ngon và đẹp mắt không? Bạn nào đặt tiệc rồi thì bạn đã chọn menu nào?

Nhà hàng có bãi giữ xe cho khách không?

Trang trí sảnh và bàn tiệc là của nhà hàng bao gồm hay là mình phải đặc dịch vụ riêng của công ty khác vậy?

Những trang trí ở chổ đón khách như là cổng hoa và bàn gallery là của nhà hàng bao gồm hay là của dịch vụ khác?

MC của nhà hàng dẫn chương trình có tốt không? Có bạn nào đã dùng dịch vu MC tiếng Anh-tiếng Việt của nhà hàng này chưa? MC nói tiếng Anh có chuẩn không?

Thanh toán chi phí với nhà hàng có gặp trục trặc gì không? Có phát sinh ra hidden fees gì không?

Mình xin lỗi trước vì mình hổi rất nhiều điều ! Mong cả nhà thông cảm cho. :-S

Mình xin cám ơn trước !