Có thể tình yêu không vĩnh cửu, nhưng khoảnh khắc hạnh phúc sẽ mãi vĩnh cửu trong tình yêu

"Tình yêu là thế. Hẹn hò, thề thốt với nhau. Cuối cùng, cũng không thể vượt qua được những cám dỗ của dục vọng, tiền tài. Yêu ai thì hãy yêu hết mình, nhưng đừng đặt trọn vẹn niềm tin vào đó. Bởi có thể, 1 ngày nào đó, bạn sẽ mất tất cả. Trên đời này, có rất nhiều điều là vĩnh cửu, nhưng tuyệt nhiên, tình yêu không phải là 1 trong số đó." 

Chào mọi người em là Captain, e là một người trẻ sắp già, e có một tình yêu và sắp tới có thể sẽ là một gia đình nhỏ. E và ny đã yêu nhau 3 năm chung em bằng tuổi, và e có 1 dự định sẽ cầu hôn cô ấy ở bãi biển trong năm nay, em đã chuẩn bị ý tưởng này từ rất lâu, vì đối với e khoảnh khắc này rất đặc biệt và sẽ mãi mãi vĩnh cửu trong tình yêu.

Em đã lên kết hoạch và chuẩn bị từng bước địa điểm, trang phục, thời gian và thậm chí cả tiền bạc, e đã đi tới những bước cuối cùng vượt qua cả những khó khăn khoảng cách giữa 2 bên gia đình.

Em còn thiếu 1 bước là câu chuyện chọn nhẫn cưới, e đã suy nghĩ rất lâu. mình nên mua nhẫn cưới như thế nào, nhẫn kim cương, vàng, bạc, hay chỉ là một chiếc nhẫn mang ý nghĩa giữa 2 người biểu tượng của tình yêu,... 

Với mức tài chính từ 10tr-100tr mn có thể tư vấn cho em một chiếc nhẫn hợp lý trong tầm tiền này được không ạ? 

Tierra Diamond - điểm mua nhẫn cưới, cầu hôn tại Hà Nội - VnExpress Kinh  doanh