Các chị thân yêu,

Sau khi lội chán chê ở các topic, nhất là topic Hội các cô dâu cưới năm 2011, em thấy nhu cầu tập hợp để cùng bàn luận của chị em mình là rất lớn. Nhưng mà em nghĩ chỉ một topic bên kia thì có lẽ là không đủ , khi mà các cô dâu có ngày cưới dàn trải từ tháng 1 tới tháng 12, rồi các cô dâu cũng dàn trải từ miền Nam ra miền Bắc, do đó đôi khi sự bàn luận cùng nhau không được liền mạch.

Vì thế, em nghĩ là mình nên tách topic ra, em xin mở topic này, dành cho các cô dâu cưới vào 6 tháng cuối năm 2011. Hy vọng của em là với thời gian tổ chức đám cưới khá gần nhau, chị em mình sẽ giúp đỡ và chia sẻ với nhau được nhiều hơn. Ví dụ như cùng nghiên cứu studio chụp hình, cùng rủ nhau đi mua vải may áo dài, cùng rủ nhau làm đaọ cụ và hoa tươi để chụp hình v.v.. Biết đâu sau khi cưới xin xong xuôi, lại có những tình bạn mới nảy nở, giống như các cô dâu đi trước của Box Cưới hỏi vậy đó, ha các chị :Rose::Rose::Rose:

Em mở hàng trước nhé, em cưới ngày 8/10/2011.

Hiện em mới chỉ book được nhà hàng Grand Palace thui, còn các thứ còn lại em vữn lướt net nghiên cứu chứ chưa làm được gì hết.

Mong là các chị vào chia sẻ nhiu nhìu rùi tổ chức offline để các cô dâu mình tha hồ gặp nhau 888 nữa nhé !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!