Đã hơn 1 tháng kể từ sau lễ cưới rình rang với chồng đại gia giấu mặt, mới đây, Phượng "Thị Nở" bất ngờ đăng tải hình ảnh hậu đám cưới với nhan sắc có phần tròn trịa.

Nhưng điều bất ngờ nhất là cô còn khoe phiếu siêu âm cho thấy mình đang mang thai bé trai được 14 tuần. Vậy là sau nhiều năm làm mẹ đơn thân, Quách Thị Kim Phượng (SN 1995, Đắk Nông) đã tìm thấy bến đỗ của cuộc đời mình.

hình ảnh

Sau lần "đại trùng tu" cách đây 4 năm, Phượng "Thị Nở" nay đã trở nên xinh đẹp hơn rất nhiều. Ảnh Internert

Tuy nhiên cô nàng vẫn giấu mặt chú rể. Khi được hỏi, Quách Phượng cho biết sở dĩ "luôn giấu mặt chồng" vì gia đình nhà chồng không muốn công khai với giới truyền thông.

Theo nhiều đồn đoán, chồng Phượng Thị Nở là một đại gia Sài thành. Được biết, cô và chồng quen nhau đã được 2 năm nhưng tình cảm 2 bên lúc nào cũng nồng nàn và "chưa bao giờ giận nhau quá một ngày".

hình ảnh

Phượng quyết giữ kín gương mặt chú rể. Ảnh Internet

Chính vì vậy, sau khi Phượng đăng hải hình ảnh đang mang thai ngay lập tức đã nhận được sự quan tâm, chú ý từ cộng đồng mạng. Ngoài ra, bà bầu cũng than thở vì bầu nên da dẻ đi xuống, lại còn hắt hơi sổ mũi.

hình ảnh

Hình ảnh mới nhất Phượng Thị Nở đăng tải thông báo tin vui. Ảnh Internet

Gương mặt Phượng cũng tròn trịa hơn hẳn hồi đám cưới, có thể thấy cô đã tăng cân kha khá. Đa số đều gửi lời chúc mừng cho cô và mong cô "mẹ tròn con vuông", thai kì khoẻ mạnh.

Quách Thị Kim Phượng (sinh năm 1995, Đắk Nông) từng bị mọi người đặt cho biệt danh là “Phượng Thị Nở”, bị nhiều người dè bỉu vì ngoại hình kém xinh.

hình ảnh

Gương mặt xấu xí từng gây bão cộng đồng mạng. Ảnh Internet

Cô từng sở hữu nhiều khuyết điểm nhan sắc như làn da đen nhiều mụn, mũi tẹt, đôi môi dày quá khổ, gò má cao, hàm hô… Phượng có cuộc đời truân chuyên, chấp nhận lấy chồng theo lời bố mẹ rồi trở thành mẹ đơn thân sau 3 năm chung sống với người chồng không tình yêu.

Biết cuộc đời mình sẽ cứ mãi trong bóng tối nếu mang diện mạo này nên Quách Phượng mạnh dạn xin bố mẹ 150 triệu đồng để “đập đi xây lại” gương mặt. Sau phẫu thuật thẩm mỹ, cô có bước “nhảy vọt” về ngoại hình, đến mức phải làm lại cả chứng minh thư.

Phượng chính thức có cuộc sống mới tươi đẹp hơn khi quyết tâm phẫu thuật thẩm mỹ, thay đổi diện mạo. Đến hôm nay, Phượng đã có một sự nghiệp khá thành công khi sở hữu riêng cho mình 1 spa làm đẹp ở TP.HCM.

hình ảnh

Nhan sắc xinh đẹp của cô hiện tại. Ảnh Internet

Vào tháng 4 vừa qua, Phượng từng tiết lộ, cô có một người bạn trai tuyệt vời và đó là điều khiến cô mãn nguyện nhất. Bạn trai mới của cô là trai tân, thậm chí, cô chính là mối tình đầu của anh. Cả hai quen nhau do người quen giới thiệu và cho đến giờ đã gắn bó được 1,5 năm.

"Anh ấy là người tốt. Tất nhiên, khi yêu ai cũng nói người yêu mình tốt nhưng bạn trai mình thì được tất cả mọi người nhận xét như vậy. Gia đình mình rất yêu mến anh ấy”, Phượng tiết lộ.

Bạn trai Sài thành cũng không để ý đến chuyện quá khứ của Quách Phượng. “Anh ấy chưa bao giờ hỏi chuyện trước kia của mình. Duy nhất một lần mình chủ động hỏi là “Sau này em xấu đi, anh còn thương em không?” thì anh ấy bảo: “Nếu khi chưa yêu em thì anh không biết nhưng đã thương em rồi thì dù em có thế nào anh vẫn thương em””, Phượng từng chia sẻ.

hình ảnh

Ảnh minh họa. Nguồn Internet