Có ai quan tâm vợ chồng cô dâu 62 – chú rể 26 như em không ạ, ban đầu thì em cũng hâm mộ tình yêu vượt tuổi tác lắm, vì chồng em hiện tại cũng hơn em tận 20 tuổi. Nhưng càng ngày càng lố bịch, đâm ra em lại ghét các chị ạ nên mọi nhất cử nhất động em đều theo dõi.

Chẳng nói đâu xa, mấy hôm nay đang im hơi lặng tiếng, cô dâu 62 lại bất ngờ công khai gặp cô dâu 65 cùng chồng 24 tuổi tại Đồng Nai để tâm sự tình cảm. Không lâu sau đó, cô dâu 62 tiếp tục bật mí với cư dân mạng việc mình nâng mũi cấu trúc và xăm lại lông mày thay đổi nhan sắc để xứng đôi hơn với chồng trẻ.

Thế nhưng, phủ nhận thông tin trên, chị Thu Sao cho rằng bản thân làm đẹp vì yêu thích ngoại hình hoàn hảo, chứ không phải là do cảm giác tự ti khi đứng trước người chồng trẻ trung kém tuổi của mình.

Sau khi thẩm mỹ, cô dâu 62 cũng thường xuyên livestream chia sẻ cuộc sống thường nhật của mình với mọi người. Sẽ chẳng có gì đáng nói nếu như trên mạng xã hội mới đây bất ngờ rộ lên thông tin chồng trẻ đang lạnh nhạt, không yêu thật lòng cô dâu Thu Sao.

Rủ nhau livestream, chồng 26 quyết không uống chung nước, không thơm chạm má vợ 62: Giả vờ mãi mệt rồi

hình ảnh

Bị tố lạnh nhạt với vợ 62, chồng trẻ lên tiếng xác thực về tin đồn: Vợ chồng mình vẫn đang hạnh phúc. Ảnh: Internet.

Dù chồng trẻ rất khéo che đậy bằng cách đút cho vợ ăn, ôm ấp, xoa bóp cho vợ, tuy nhiên vẫn không thể qua mắt cư dân mạng khi dân tình soi ra biểu cảm cho thấy anh chồng 26 tuổi không mặn mà với vợ mình.

Cụ thể nhất là mới đây, trong 1 đoạn clip quay lại cảnh 2 vợ chồng đang uống nước ép, nhưng khi cô dâu 62 tuổi đưa nước cho chồng uống, thay vì đón nhận ly nước ấy, anh Hoa Cương quay đi.

Ngoài ra, không lâu sau đó, anh Hoa Cương liền quay sang thơm má vợ nhưng lại là nụ hôn vô cùng hững hờ, không chạm đến má và được dân tình đồn đoán anh đang cố tình thể hiện tình cảm chứ không hề mặn mà gì với vợ mình.

Ngay sau khi những tin đồn xấu được lan truyền trên mạng, chú rể Hoa Cương ngay lập tức đã lên tiếng phản pháo, phủ nhận những tin đồn thất thiết về gia đình mình.

Anh cho biết, 2 vợ chồng cùng đi làm, cùng đi du lịch, hay đi chơi vẫn đều sánh bước bên nhau đã đủ để khẳng định cuộc sống của cả hai vẫn đang rất hạnh phúc. Anh cho biết thêm, cả hai mới đi du lịch ở Sài Gòn, Đồng Nai rồi Bến Tre. Sắp tới sẽ có chuyến nghỉ dưỡng ở Đà Nẵng.

hình ảnh

Trò lố mà 2 vợ chồng nghĩ ra trước đây. Ảnh: Internet.

“Với những tin đồn tào lao đó, tụi mình xác định không cần quan tâm bởi đó toàn là những người vô công rồi nghề thích đi săm soi người khác. Quan trọng là cuộc sống của tụi mình vẫn bình thường, hai vợ chồng mình vẫn sống bên nhau hạnh phúc, thế được rồi", anh Hoa Cương khẳng định.

Bên cạnh đó, anh cũng mong rằng mọi người sẽ có cái nhìn thiện cảm hơn về gia đình mình. Là chồng, anh rất buồn khi thấy vợ phải phiền lòng về những lời đồn thất thiệt đó.

Anh Hoa Cương cũng tâm sự rằng, sau phẫu thuật sức khỏe của vợ mình hiện rất tốt. Khi đi Đà Nẵng nghĩ dưỡng xong, cô dâu 62 sẽ tiếp tục đến viện thẩm mỹ để làm bản thân mình hoàn thiện và xinh đẹp hơn.

Em thì chỉ mong sau khi xinh đẹp và hoàn thiện rồi, vợ chồng cô dâu 62 sẽ bên nhau tận hưởng hạnh phúc, đừng làm lố hay phát ngôn sốc gây sự chú ý nữa. Không biết các chị thế nào chứ em ngán lắm rồi ạ.

Nguồn tham khảo: Tổng hợp.