Trước hết em xin lỗi cả nhà vì mang chuyện đau buồn của mình vào đây !Nhưng em muốn xả ra hết những chất chứa trong lòng em bấy lâu nay cho lòng nhẽ nhỏm và em muốn mình sẽ bắt đầu lại từ đầu cả nhà ạ! Các mẹ nào đang mang thai thì đừng nên đọc vì kg tốt cho 2 mẹ con .

Gởi cho 3 đứa con của mẹ

Hôm nay ba của các con lại đi làm mẹ ở nhà 1 mình lang thang lên đây và mẹ lại nhớ các con . Ông trời đã ban cho mẹ 3 cái duyên để gặp các con nhưng kg ban cho mẹ cái nợ để trả cho các con nên trong lòng mẹ vẫn tồn tại 1 niền đau lớn các con ạ! Ngày này 3 năm về trước ông trời đã ban cho mẹ đứa con đầu tiên . Lúc ấy mẹ chưa chuẩn bị tinh thần để đón con nên lúc mẹ cầm cái que 2v mẹ không biết là mình nên buồn hay nên vui vì tháng ấy mẹ lỡ uống 2v thuốc ngừa thai cấp tốc , rồi mẹ bị cảm phải uống kháng sinh nữa .Lúc ấy mẹ rất là lo lắng không biết phải làm sao mẹ đã nói chuyện này với 2 bên nôi ngoại của con và bác sĩ bên này và cuối cùng cũng đi đến 1 kết cuộc đau lòng mẹ từ bỏ 1 sinh linh bé bỏng khi đươcc 7w tuổi vì mẹ sợ sanh con ra con sẽ không được làm 1 con người bình thường thì thật khổ cho con và lúc ấy mẹ mới 22 tuổi nên ai cũng khuyên mẹ còn nhiều cơ hội khác .Vì mẹ không muốn con giống Dì út của con thật là tôi nghiệp và đáng thương nên điều này khiến mẹ ray rứt và đầy ân hận đến tận bây giờ con ạ! Hãy tha lổi cho mẹ con nhé! Mẹ xin lỗi con thật nhiều . Đến bây giờ mẹ vẫn chưa làm lễ cầu siêu cho con nhưng mẹ tin con của mẹ sẽ được sớm đầu thai vào 1 gia đình hạnh phúc , tử tế con nhé!Cảm ơn con đã làm con của mẹ dù thật ngắn ngủi . Rồi 6 tháng sau mẹ để mang bầu lần thứ 2 . Lần này mẹ đã chuẩn bị tinh thần nên mẹ rất vui khi tháng ấy mình được 2V nhưng con không về với mẹ mãi đến 8w mà không thấy phôi của con đâu và cũng ở với mẹ chỉ 8w rồi bỏ mẹ mà đi . Lúc mẹ tỉnh thuốc mê mẹ vẫn kg tin là sự thật . Và mẹ nghĩ là ông trời trả báo mẹ . Mẹ xin lỗi con nhé!Hãy sớm siêu thoát con nhé! Rồi 1 năm sau mẹ quyết định tìm em của các con vả ông trời đã ban em gái các con cho mẹ . các con có biết kg lúc mẹ biết có em các con mẹ vui kg thể nào tả được nhu6ng mẹ cũng lo lắng thật nhiều vì mẹ đã 2 lần mất 2 con . Đến lúc em con được 6w mẹ mới đi dám khám và mẹ đã vui biết dường nào khi thấy tim các em con đập . Tất cả môi chuyện xuông sẽ cho đến lúc em gái các con ở trong bụng mẹ 27w . Mẹ quyết định về Vn để sanh em các con nhưng về bên ấy trời đất như sụp đổ dưới chân mẹ khi bác sĩ nói em con bị bệnh tim bẩm sinh nặng không nên giữ do mẹ bị nhiễm rubella lúc mới mang thai em các con . Lúc ấy mẹ không biết phải làm gì trước mắt mẹ là 1 màu đen thẳm . Lúc ấy nếu kg có ba các con không biết giờ này mẹ sẽ ra sao nữa . Em gái các con tuy vấn số nhưng được sanh ra ở trên quê hương mình nên được nằm trên mảnh đất của ông bà ngoại và được viết tên gởi vào chùa rồi nên mẹ cũng yên tâm chỉ còn 2 con . mẹ mong 2 con sớm siêu thoát và cùng em gái các con hãy phù hộ cho ba mẹ và cho các em của các con sau này được khỏe mạnh , lành lặn , bình an về với nhà mình các con nhé! Mẹ mãi yêu các con xấu số của mẹ.