hình ảnh

Chào các mẹ, mình đã có con đầu 4.5 tuổi. N lần này khác quá mình ko biết tại sao lại như vậy. Mình bị trễ kinh 10 ngày, thử que 2 vạch rõ quickstick, m thử đi thử lại cho chắc ăn đều 2 vạch. M bị đau ngực và đầy bụng. M trước giờ ko nghén, ko mệt. Đi khám bệnh viên hạnh phúc cho chắc ăn thì siêu âm: echo trống, bờ ko đều d#7mm, có viền echo xung quanh. Bác sỉ ghi note là theo dõi túi thai sớm trong tử cung.

Nhưng ngay ngày hôm sau đi siêu âm đầu dò về m lại ra máu, m ra tới nay la 2 hôm, nó ko nhiều như kỳ kinh bt nhưng vẫn là ra máu nhiều hơn những gì m đọc về máu báo thai. M tiếp tục thử que thì vẫn là 2 vạch. M ko đau, bụng vẫn cảm giác chướng phần dưới, ngực vẫn đau. M nằm yên và hạn chế đi lại. M đã nghĩ hay là m lại có kinh tháng này nhung ít. N nếu có kinh tại sao còn có thai? Mà m ko thấy đau đớn hay gì hết. Hiện m nằm đợi ntn rồi 2-3 tuần đi khám lại cho chắc. Có ai bị như m ko nhỉ. Đây là lần đầu tiên m thấy thế này, thử que toàn 2 vạch, vừa để vào là lên 2 vạch. Siêu âm bác sỉ kêu thai sớm mà về nó lại ra máu như máu kinh n it hơn và tươi chứ ko đen. =_=