Em chào các chị.

Em đang rất lo lắng rất mong nhận được những chia sẻ từ các mẹ.Em cưới và thả được 1 năm nay nhưng mãi con vẫn chưa về. 2 tháng gần đây em có hiện tượng thế này: vk ck em quan hệ đều đặn. Sau rụng trứng khoảng 8 9 ngày em bắt đầu bị chảy 1 ít máu nâu không kèm dịch. Ban đầu chỉ 1 ít đi vs chùi mới thấy. Sau khoảng 5 ngày thì nó nhiều hơn chút cũng chùi mới thấy. Tầm 7 ngày lại thấy nhiều hơn chút đeo băng hàng ngày sẽ thấy thấm ra băng máu nâu đen. Kéo dài như vậy mỗi ngày nhiều hơn chút đến khoảng 2 tuần mới hết. Máu không nhiều ồ ạt như máu kinh. Em không đau bụng chỉ đau lưng. Mọi khi gần đến tháng là em đau bụng lưng với đặc biệt đau ngực ạ. 2 tháng nay em không đau ngực. Thử que thì 1 vạch nét như sony :(. Em lo lắm. Định trong tuần này đi khám mà hiện giờ em đang bị như em miêu tả được 1 tuần r chưa hết sợ ra máu đi khám thì không chính xác. Em không biết thế nào nữa.

có mẹ nào từng bị như em mà vẫn có bé được không chia sẻ động viên em với ạ. Em cảm ơn các mẹ nhiều.

chu kỳ của em trước chỉ tầm 32 33 ngày. Nhưng từ lúc lấy ck xong nhảy vọt lên 40-45 ngày lận.