Nhà Nỗi lòng 1v thân yêu!

Vậy là Heo lại mở lại nhà mới cho các mẹ. Ở đây có rất nhiều niềm vui cũng như nỗi buồn, gia đình mình đã luôn sát cánh chia sẻ cùng nhau trong một thời gian dài. Heo vẫn ở đây dọn dẹp cửa nhà chờ các chị cũ ôm bụng bầu ghé qua thăm và đón các bạn mới vào. :x:x:-*:-*:-*:-*. Cả nhà mình ơi, vào thăm lại nhà nhé!!!!!!!!!!!

Hành trình còn dài, cả nhà mình cùng nắm tay nhau đi tiếp nhé! Cố lên! Cố lên! Cố lên! :66: :66: :66: :66: :66: :66: :66: :66: :66: :66: :66: :66:

Hôm nay Heo xây nhà mới mời cả nhà mình vào. Ngôi nhà luôn ấm áp tình cảm nhà mình dành cho nhau và là nơi ươm mầm những hạt giống bé bỏng. Heo sáng tác bài thơ con cóc tặng các mẹ.

"Con là hạt giống yêu thương

Cha gieo vào lòng mẹ

Mong con yêu mau về

Cả nhà cười vui vẻ

Suốt 4 mùa quanh năm

Cha mẹ luôn mong ngóng

Chu kì đến rồi đi

Ta luôn luôn hy vọng

Với niềm tin chắc chắn

Nhất định con sẽ về

Ngày những ngóng cùng trông

Đêm khuya không ngủ được

Thao thức chờ thử que

Này con có biết không

Nhà có hoa có lá

Nhà có con cún nhỏ

Thêm con mèo xiu xíu

Tất cả dành cho con

Cả trời cao trong xanh

Cả bầu sữa nóng hổi

Đều dành chờ con yêu

Con ngoan đừng ham chơi

Mau mau về con nhé

1 vạch rồi 2 vạch

Tin mừng báo râm ran

Cả nhà cùng hân hoan

Nhìn nhau cười tít mắt

Mừng con yêu đã về

Con ngoan ngoan làm tổ

Con phát triển đều đều

Tháng tăng cân vượt chuẩn

Đủ 9 tháng 10 ngày

Bình an và mạnh khỏe

Ngày khai hoa nở nhụy

Mừng mẹ tròn con vuông"

C
húc các mẹ 1 vạch sớm sớm có 2 vạch, mong các mẹ luôn mạnh khỏe, lạc quan yêu đời. Ủn mông cho các mẹ mau có con yêu nào

Chúc các mẹ 2 vạch có một thai kì khỏe mạnh, mong các bé ngoan, phát triển vượt chuẩn, bình an 9 tháng 10 ngày.

Cả nhà mình có vui buồn cùng chia sẻ nhé. Yêu nhà mình nhiều! Các mẹ cố lên nha! Không bao giờ hết niềm tin và lạc quan!

Nam mô a di đà phật Quan Thế Âm Bồ Tát đại từ đại bi cứu khổ cứu nạn quảng đại linh cảm bạch y Quan Thế Âm Bồ Tát phù hộ độ trị cho nhà 1 vạch mau mau 2 vạch, các bé ngoan, mạnh khỏe bình an 9 tháng 10 ngày!!!!:-*:x:x:-*:-*

Link topic cũ: http://www.webtretho.com/forum/f90/hoi-mong-con-tang-1-4-trao-doi-xung-quanh-viec-chuan-bi-mang-thai-thang-hoa-cung-2v-1526432/