@};-

Chào các chị em thân yêu,

Đúng ngày hoàng đạo, giờ hoàng đạo, mình xin phép được mở tầng mới cho căn nhà ấm áp này.

Trước hết, xin gửi link cũ cho các mẹ vào tham khảo nhé, trong đây có rất nhiều bài viết bổ ích của bác Sơn và các mẹ, nó sẽ theo chúng ta đi suốt quá trình từ khi chuẩn bị đến lúc mang thai

http://www.webtretho.com/forum/f90/nha-sieu-am-trung-cac-thac-mac-lien-quan-tang-15-never-give-up-cac-be-ran-dang-yeu-mau-ve-voi-cac-me-con-nhe-1282641/index150.html

Tiếp theo, thay mặt các chị em gửi đến bs Sơn lời cảm ơn chân tình và sâu sắc, đã đồng hành với từng thắc mắc dù lớn dù nhỏ của các chị em già có trẻ có. Cũng xin cám ơn chị nhà đã tạo điều kiện cho bs bớt chút thời gian quý báu cho chị em mình. Chúc bs cùng gia đình mạnh khỏe, hạnh phúc và bình an.

Cám ơn các mẹ đã xây các tầng cũ, mong rằng các mẹ dù chưa 2v , hoặc mới 2v , dù đang trên đường cán đích, và cả các mẹ đã được bồng con yêu có thời gian mời các mẹ vào nhà chia sẻ kinh nghiệm với các chị em còn bỡ ngỡ đang trên hành trình tìm kiếm con yêu này.

Cuối cùng, CHÚC TẤT CẢ CHỊ EM CHÚNG TA TỰ TIN CHIẾN THẮNG, MAU CHÓNG ĐÓN CON YÊU VÀO LÒNG.

Mau mau báo tin 2v nhé: Minhly2110, Pony2012, Haily8983, Binbin010607, Bonmat1981, bluerose1102, vananhk60, Tprin88, 50namcuocdoi, duyenthp, ..... nhiều nhiều mẹ nữa, đặc biệt còn có mẹ Unin72 và meyeucon2002 nữa nhé.

Tớ đã thò tay thò chân vào tủ lạnh rồi đấy nhớ, các mẹ cố lên đấy!@};-@};-

Các mẹ bầu lớn bầu nhỏ bình an cán đích thành công nhé : bexumummim, nhim_huyenanh, Huong-Mio, mimixuxi, vitconlete,bugbug, và...:Embarrassment: & .....

Yêu cả nhà nhiều nhiều :x:x:x:x:x