:Rose::Rose::Rose:Welcome to MUM's sweet home!!! :Rose::Rose::Rose:

Cuối tuần nên các cao thủ nhà mình mai danh ẩn tích hết rồi, thôi cho em đặt viên gạch xây nhà mới nhé.

Em xin mượn lại lời của hai mẹ con nhà Kiddo ở tầng trước để rước may mắn hạnh phúc sang tầng này cho tất cả mọi người trong nhà MUM nhé.

Con xin cám ơn người - Quan Âm Bồ Tát, Lục Đỗ Mẫu và các đáng bề trên đã luôn theo dõi những tâm sự của chúng con, chỉ đường dẫn lối cho con yêu về với những người mẹ mong con như chúng con... Cầu xin người hãy phù hộ độ trì cho các bà mẹ, bé thơ được khỏe mạnh, bình an 9m10d, các thiên thần nhỏ bé hay ăn chóng lớn, và các bà mẹ khác có được niềm vui hạnh phúc như con ngày hôm nay...

Nguyện cầu các Ngài phù hộ tất cả chị em chúng con luôn được bình an, hạnh phúc, may mắn....Xin các Ngài ban phước cho các chị em mong con yêu đều được 2v nét căng...

Cầu xin các Ngài phù hộ cho tất cả thành viên nhà Mẹ Uyên My, cho các chị, em gái của con đều toại nguyện....

Mẹ bầu bì sinh con trẻ bình an

Ai mong con sẽ chóng lên 2v...

Trẻ sinh ra khoẻ mạnh, thông minh, ngoan ngoãn, ti ngoan, chóng lớn, xinh trai, đẹp gái sẽ là niềm hãnh diện với ông bà, cha mẹ, thầy cô, bạn bè.... và sẽ là người hữu dụng với đất nước mai sau....

Cầu mong may mắn, tốt lành sẽ luôn ở bên cạnh mọi người

nhà cũ của mình đây ạ
mang-thai-va-chia-se-cung-me-uyen-my-tang-86-xuan-ve-no-nuc-hanh-phuc-man-nguyen-un-mong-da-dit-xuat-hang-ton-kho-2v-mum-oi/