Em xin phép được xây nhà nhé các chị

Thương con mẹ thương con

Yêu con mẹ yêu con

Yêu suốt một cuộc đời

Ðến ngày con lớn khôn...

Mẹ yêu con

Mẹ sẽ cố gắng tất cả vì con thương yêu của mẹ, con có biết không! Vì con là thiên thần của mẹ! Thiên thần mang đến cho mẹ tình yêu và hạnh phúc! Trong giấc mơ con hôm nay không biết có bóng dáng của mẹ không, nhưng với mẹ, trong mỗi ước mơ của mẹ đều có tên con! con của mẹ!

Chúc Mum - luôn xinh đẹp khỏe mạnh mãi luôn là chỗ dựa cho đàn em thơ dại ,chị mãi là nắng ánh sưởi ấm lòng chúng em mãi ấm áp hạnh phúc:Rose::Rose::Rose::Rose:

Chúc cho các thiên thần bé nhỏ những mầm xanh của tương lai luôn mạnh khỏe hay ăn chóng lớn và mãi luôn là niềm tự hào của cả nhà:Rose::Rose::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss:

Chúc các chị bầu mạnh khỏe về đích an toàn tràn đầy niềm vui , trọn vẹn hạnh phúc.:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:

Chúc các chị , các bạn , các em đang mong con giữ trọn niềm tin , giữ vững tinh thần hân hoan đón tin vui.:5::5::5::5::5::5::5::5::5:

Chúc chị hai , chị ba , chị tư.....và tất cả chị em mình luôn khỏe mạnh,bình an,hạnh phúc.
:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:

Tầng cũ của nhà mình đây

http://www.webtretho.com/forum/f90/mang-thai-va-chia-se-cung-me-uyen-my-tang-70-noi-mat-ngot-uom-mam-noi-tinh-yeu-hoi-tu-618474/