:Rose:Lục Độ Mẫu:Rose:

Nam mô gu ru bê

Nam mô bút đà da

Nam mô đạt ma da

Nam mô xăng gà da

(x 3 lần)

:Rose::100::100::100:Ôm Ta Rê, Tút Ta Rê, Tu Rê Soa Ha:100::100::100::Rose:

:Rose:Quan Âm Tống Tử :Rose:

:Rose::Rose::Rose::100::100::100::100::100::100::Rose::Rose::Rose:

Nguyện cầu mọi điều ước của các thành viên nhà Mẹ Uyên My đều thành hiện thực. Nguyện cầu cho các thiên thần bé bỏng sớm về bên mẹ. Nguyện cầu cho cả nhà bình an, mẹ khỏe con ngoan, cả nhà hạnh phúc

:Rose::Rose::Rose::100::100::100::100::100::100::Rose::Rose::Rose:

Từ nơi đây... tình yêu đã được đơm hoa kết trái...và đâm chồi nẩy lộc... Từ nơi đây... đã đón chào hàng trăm thiên thần nhỏ chào đời... hòa chung với niềm vui lứa đôi hạnh phúc...
:101::101::101:

Từ nơi đây..... Những mầm sống của yêu thương, của tình yêu đôi lứa, của tình chồng nghĩa vợ....đã được vun bồi, chăm bón bởi nghĩa chị em... từ tầng một... nay nhà ta đã tròn đủ trăm tầng....
:Rose::Rose::Rose:

Từ bốn phương trời, chị em mình hội tụ... mỗi người 1 tính cách, 1 cuộc sống khác nhau, nhưng đều đến với nhau bằng tấm lòng vô tư vô lự, vô vụ lợi giữa cuộc đời đầy rẫy những cạm bẫy... lọc lừa... chị cám ơn các em....:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

Không có những sự đóng góp thầm lặng của các em thì ngôi nhà này không thể cao, cao nữa... và cao mãi... chị cám ơn tất cả các bé, dù chỉ góp 1 viên gạch nhỏ hay ngàn viên gạch to thì cũng là tình cảm của tất cả dành cho nhà mình....

:77::77::77:

Chị cảm ơn các em... vì tình yêu nhà mình, vì tình chị em mà luôn ngồi lại bên nhau, không chỉ giữa mạng ảo mà còn hiện diện giữa đời thường, trong sáng, đáng yêu và thánh thiện vô vàn....
:553::553::553:

Cám ơn các tình yêu nhỏ... vì không có các em thì cũng... không có nhà mình ngày nay:Rose:
:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

Cám ơn BQT diễn đàn, Admins, Smods, Mods... đã giúp chị em mình tạo điều kiện để nhà mình ngày một cao to hơn, đông vui hơn, rộng lớn hơn và hạnh phúc hơn bao giờ hết....

:IloveWTT::IloveWTT::IloveWTT:

Mọi sự so sánh đều là khập khiễng... chị chỉ muốn nói với cả nhà rằng... chị yêu nhà mình, yêu tất cả các em.... Tất cả các em đều có chỗ đứng trong tim chị... mãi mãi là thế.... :Rose::Rose::Rose:

Cho yêu thương để nhận lấy yêu thương... nếu có lỡ cho yêu thương mà nhận lấy oán hờn thì cũng... để sang 1 bên mà đi tiếp các bé nhé... đừng vì 1 tí đau buồn mà bỏ dở tất cả....

:Kiss::Kiss::Kiss:

Tầng 100 là tầng của hạnh phúc và trọn vẹn...:559::559::559:

Nhất dạ đồng sàng chung dạ ái, :o

Nhất nhật phu thê hề bá dạ ân... :o

Chúc các tình yêu của chị sống bách niên giai lão.... loan phụng hòa minh, sắt cầm hòa hiệp... Chúc các em luôn hạnh phúc và bình an trong cuộc sống....Chúc các em luôn tìm được niềm vui nơi ngôi nhà nhỏ này....nơi mà các em có thể chia sẻ bất cứ điều gì trong cuộc sống.... dù hạnh phúc hay khổ đau... dù đi bất cứ nơi nào... đây cũng là nơi các em có thể trút bỏ tất cả... các tình yêu nhé.....:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

WELCOME:Rose:

:21::21::21::21::21::21::21::21::21:

:21::21::21::21::21::21:

P.S: Dành riêng tầng 1 cho các mặt hàng... tồn kho... cần được xuất xưởng gấp :RollingEy::RollingEy::RollingEy:.... Mẹ Trà My, bimbim, Sweet November, Soăn, wannabemine, Haviet2009, heoconjapan, bi_mat_nho, thuhangbtb, hallokitty, mevabe82,chimnon_07, vo_sake, Mailan, light.ah, chuot minie, Cà Rốt Xanh.. Út Nhulinh và... cùng điền vào chỗ trống.....

Giữ giùm tầng 1 cho mẹ con Sweetbabies bình an trọn vẹn... Chúc Hanard mẹ khỏe, bé ngoan theo lời gởi gắm của em gái:Rose:

Chúc các thiên thần nhỏ nhà mình luôn bình an, mạnh khỏe, ti ngoan chóng lớn... Chúc cả nhà luôn có những nụ cười hạnh phúc như Phèn con, Maika, Pikop, Ku Bóp, Ku Ken, Kent, Ku Bon. Panda, Sumi, Suli, ......Ngỏng...... và... hàng trăm hoàng tử, công chúa nhà mình....