Các Mẹ ơi, sức khỏe em rất tốt, thể dục đầy đủ, ăn ngon ngủ kỹ, mỗi tội em bị một cái bệnh là cứ có vết thương cắt cứa gì đó trên người là hoa mắt, chóng mặt và lăn ra ngất.:Sick::Sick::Sick: Thường mỗi lần ngất không lâu chỉ 1-2 phút, biết trước là sẽ ngất và tỉnh dậy thì không nhớ trong quá trình ngất người ta làm gì mình cả. Nói chung nhiều người nói em sợ đau, sợ máu, hoặc do tâm lý ngày nhỏ. Huyết áp em cũng thấp nữa. Dạo sau này em tập vượt qua được 1 số lần ngất do cứa dao vào tay, nhưng hôm qua đạp phải miểng chai lại ngất lăn đùng ra.:Crying::Crying: Em sợ quá. Sợ nhất là lúc có em bé mà không cẩn thận cắt dao vào tay lăn đùng ra thì con không có oxy sẽ nguy hiểm. Hoặc lúc sinh đau quá ngất, lúc mổ gây tê phần dưới nhưng phần trên vẫn thấy, lại sợ lăn ra. Mấy chị bạn bảo hay ngất nhưng đến khi sinh con thì tự nhiên mạnh mẽ hẳn, không sao đâu. Nhưng em vẫn lo. Không biết có mẹ nào bị chứng bệnh giống em mà vẫn vượt cạn ngon lành không nhỉ. Hoặc có mẹ nào chỉ cách em luyện thần kinh cho đỡ ngất với !!!! Cám ơn các Mẹ !