Khai trương nhà mới của chị em nhà mình đây, hi vọng sang nhà mới sẽ có thêm nhiều niềm vui mới cho các mẹ BTĐN. Hành trình tìm con dù chông gai và khó khăn nhưng chị em nhà mình hãy cùng nắm tay nhau vượt qua tất cả những buồn phiền, mệt mỏi, cùng lau khô những giọt nước mắt tủi hờn, cùng nhau chia sẻ những niềm vui, nỗi buồn trong cuộc sống và cùng nhau vững tin là con yêu sẽ về bên chúng ta nhé! Yêu cả nhà mình nhiều nhiều lắm!!!!:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*

Link cũ nhà mình cho các mẹ mới vào dễ tìm lại nè: http://www.webtretho.com/forum/f90/chua-da-nang-buong-trung-bang-dong-y-duoc-khong-a-240297/