Đầu tiên mình xin cảm ơn Webtretho đã là chiếc cầu nối giữa mọi người trên khắp thế giới lại với nhau để cùng nhau chia sẻ các kinh nghiệm hay và cùng nhau chung tay chia sẻ các tâm tư của mình. Mình xin mạn phép mở topic này để cùng nhau chia sẻ kinh nghiệm và sự may mắn của mình cho các mẹ khác đang rất vất vả trên con đường tìm kiếm con. Mình đã vào đây tìm hiểu và đọc qua rất nhiều các bài viết của mọi người trên Webtretho, vậy là đã gần 3 năm mình tham gia website của Webtretho và giừo mình đã nhận được rất nhiều may mắn, nhưng may mắn lớn nhất của mình là giờ mình đã được trời ban cho cai thiên chức được làm mẹ và hàng ngày được nghe tiếng con khóc, con cười và cùng chơi với con. Giờ đây cô công chúa nhỏ" thiên thần nhỏ" của nhà mình đã tròn 8 tháng tuổi, mình cũng mong sự may mắn này sẽ giúp cho các mẹ chưa tìm thấy bão 2v giờ đây sẽ nhanh chóng gặp được cơn bão 2v giống như mình để cho các mẹ có thêm niềm vui nhỏ trong gia đình. Hãy cùng nhau chia sẻ kinh nghiệm để các mẹ có thêm hy vọng trên con đường tìm kiếm con yêu nha. Chúc các mẹ sớm có tin vui 2v như mình và 1 số mẹ khác nha.