Em chào mọi người, mình mới tìm hiểu sơ với được giới thiệu qua về sách thông minh Schola

Em ở An Giang tính cho con 5 tuổi học tiếng Anh đặt biệt là phát âm, do xung quanh nhà e không có nhiều trung tâm Anh ngữ nên mình muốn mua sách về cho con tự học. Em cũng có tìm hiểu các khóa học tiếng Anh online các thứ thấy không hiệu quả lắm dù chi phí mềm . Rồi em được một mẹ khác giới thiệu qua về sách thông minh Schola, bên họ có tư vấn cho em rồi, nghe cũng ổn, học tại nhà nhưng giáo viên bản xứ vẫn hỗ trợ cho con 24/7 nhiều hơn học trung tâm nữa giá cũng vừa phải mà được tặng kèm ứng dụng miễn phí. Sách thông minh Schola khác hẳn với các sách truyền thống trên thị trường vì kết hợp cả công nghệ và sách giúp bé và cô giáo tương tác mọi lúc mọi nơi. Em thấy khá hay và định đặt mua 1 quyển.  Nhưng mà sách thông minh Schola này còn khá mới, chưa nhiều thông tin nên em vẫn chưa quyết định được nên lên đây hỏi xem có mẹ nào biết sách thông minh Schola này hay chưa, giờ con các bạn tiến bộ như thế nào rồi, review lại cho em biết với nhé. Em cám ơn nhiều ạ !