Sắp đến tết rồi, người ta thì bận rộn đi mua săm tết, còn em thì phải chở bé nhà em đi mua lại nguyên bộ đò dùng học tập. Sáng nay, e đến đón bé trễ 5p nên bé để cặp ở gốc cây vs mấy bạn rồi chạy lòng vòng trong sân trường chơi thế mà lúc e tới bé vs em đi kiếm mãi không thấy cái cặp của bé đâu, hỏi ai cũng không biết ai lấy nữa.( Các mẹ lưu ý dặn bé đừng để cặp lung tung đẻ tránh bị kẻ gian lấy mất nha, đồ dùng không đáng gì nhưng tập vở của bé đang học mất bào vở, đi mua lại cungxmaats công lắm. Như là tối nay nè, em phải chở bé đi nhà sách mua lại nguyên 1 bộ đồ dùng học tập, mua gần hết rồi tới lượt mua vở bé mới nói là mua loại vở khác vì vở cũ toàn bị lem. Thế là em loay hoay trong nhà sách mãi để kiếm loại vở nào không lem cho bé mà chẳng thấy hãng vở nào cam kết là không lem cả, khi mua về bị lem mình cũng đâu nói gì được. Hỏi nhân viên nhà sách thì nhân viên cũng không biết, em thấy trong gian hàng tập vở có nhiều hãng như là future book, campuss, Vĩnh Tiến, ... mà chẳng thấy hãng nào cam kết là sản phẩm không bị lem cả nên chẳng biết mua hãng nào. Các mẹ biết hãng nào tốt, không lem chỉ em với. Lên google search thì thấy vở Thành Đạt đảm bảo không lem, nhưng trong nhà sách không có, có mẹ nào dùng rồi cho em biết chất lượng với.