bức xúc quá các bác ơi

chuyện là thế này hôm nay sau 5h30 rồi mà không thấy xe về nhà mình gọi điện cho cô Hằng xe số 16 thì được cô trả lời là "xe đang bi hết xăng nên các cháu phải đi bộ về nhà hiện đang ở cầu Dậu" ( cách điểm đón của các cháu ở Bắc LInh Đàm là 2km) lo quá nhà mình liền phi xe máy đi đón cháu đúng như cô nói đi khoảng 2km thì gặp 1 nhóm khoảng 5 -6 em đang đi bộ về bao gồm 1 anh học sinh lớp lớn và các em lớp bé chủ yếu là lớp 1 mồ hôi nhễ nhại , áo quần lấm lem bùn đất vừa đi vừa nghịch những vũng nước ở ven đường nguy hiểm quá .nhưng cái đáng nói hơn là không nhìn thấy cô hoặc 1 người lớn nào đi cùng cả để các cháu tự đi thành nhóm như thế ngoài đường đi về như thế khi goi cho cô thì cô có nói là đang đi cùng về nhưng không biết cô đi trước hay sau nhưng khoảng cách giữa cô và các cháu là khá xa nên mình không nhìn thấy .lúc đó ox nhà mình đón bé nhà mình và 1 bé nữa ở gần nhà mình về cùng còn các cháu khác vẫn tiếp tục đi bộ như thế nếu không có ngừoi nhà đến đón thật khổ thân cho các bé lớp 1