Khủng hoảng, khủng hoảng!!!! tôi chắc sắp... khùng luôn quá đi thôi, ai có thương tôi thì trị giúp tôi cái... bà nhà tôi với!!! Loading interface... Loading interface... mà ko chỉ mình tôi, cả ax của tôi nữa, cả 2 đều hết cách, đều... bó tay với nó hết rồi!!! Loading interface...

chuyện là thế này, hôm qua đến giờ, bà My nhà tôi bả bị chập con ic nào ko biết mà... trời ơi là chướng, chướng gì mà chướng ko thể chịu nổi, ko thể chướng hơn, bảo nó làm gì nó cũng bảo KHÔNG, cũng agaisnt lại hết. Hôm qua, lúc chuẩn bị đi ngủ:

đi tè: bảo nó ngồi bô, nó bảo cất bô, đứng tè

thôi thì cho vào nhà tắm cho đứng tè, lấy vòi nước xối đi: khóc ầm lên, giật lấy vòi nước bắt "mẹ cất đi!!"

mẹ bỏ ra ngoài thay đồ, được cái quần vất ra thì nó cứ dí vào "mẹ mắc vào điii!!"

tức mình, vứt cả quần, ra bật đèn: gào llên "mẹ tắt đèn điiiii"

tắt đèn, dẫn vào toilet để tắm, cởi áo cho nó xong, lại gào lên "mặc dzoooooo!!!"

bảo nó là phải cởi áo ra mới tắm được, no gào lên "ko tắm đauuuu!!!" rồi bưng luôn chậu nước đổ đánh ào...

sáng nay vừa rót cho nó ly nước là nó đã "ko uống nước đâu uuuu!!!"

Đấy, các bác thấy có tăng xông với nó ko??? cả nhà cứ như là 1 cuộc chiến từ hôm qua đến giờ, sáng nay đã phải cầm đũa ra nhịp rồi, cho đứng suy nghĩ như trước đền giờ thì nó khóc lóc gào thét kinh cả người, nhưng tạ ơn chúa, biết sợ đũa Loading interface... Chán quá, mong mãi mới chịu nói thì bgiờ toan nói kiểu như thế đấy, chết mất thôi, chẳng biêt treat nó thế nào nữa đây, ai có cao kiến gì thì ra tay giúp với, gia đình xin... đa tạ