Bản thân mình là một người mẹ và điều mà mình quan tâm hàng đầu đến đó chính là chất lượng và và dịch vụ mà các cô đối xử với lại con của mình như thế nào. Và các thứ hai mình quan tâm đó chính là chi phí mà điều kiện gia đình mình có thể chi trả cho con bởi vì đây cũng là một phần mà bố mẹ cần phải quan tâm âm để có thể duy trì hàng tháng hoặc là theo kỳ theo năm. Bởi vì khi con càng lớn thì tiền học sẽ lo cho con con cũng nhiều hơn so với khi con còn bé. Với lại mình cũng có một quan điểm rằng tiền bạc nó cũng sẽ ảnh hưởng đến lại môi trường và cơ sở vật chất và đến cách giảng dạy của các cô dành cho con của mình. Người ta thường hay có câu là tiền nào thì của đáy các mẹ có đồng ý với mình hay không. Nếu như chúng ta cho con học của môi trường mà cấm tiền quá rẻ thì cái bằng cấp hay là các chất lượng mà chúng ta ta mong muốn sẽ khó có thể đạt được Nhưng nếu như chúng ta chịu khó ở đầu tư một chút xíu hơn nữa Ý là không Quá Tầm cũng là vừa sức nhưng mà cố gắng chọn làm sao mà cho môi trường mang lại điều kiện tốt nhất để cho con có thể phát triển tối ưu toàn diện và không bị ảnh hưởng đến tâm lý. Và sự ra xem nhiều video ở trên mạng về cách mà các cô có những hành động không đúng thì các bé mình là mẹ thì mình cảm thấy rất là xót và rất là sợ Bởi thế cho nên là nếu như như bút tâm cho con đi học thì mình nghĩ mình sẽ đầu tư và chọn cho con vào những trường có uy tín một chút xíu để có thể đảm bảo được tinh thần ăn của con mỗi khi đi học nếu chấm nếu như mọi thứ là tốt cho con thì mình sẽ cố gắng lo về vấn đề tiền bạc.