Chào các anh chị

Mình là Kim Anh,mình cũng như rất nhiều người trong ngành giáo dục mầm non đều mong muốn có thể tạo ra 1 môi trường học tập tốt nhất cho các bé.Mình đến nhiều nơi tìm hiểu, chứng kiến nhiều nơi nuôi bé thật ko thể chấp nhận được,nếu có rẻ chăng nữa cũng ko thể chấp nhận.Mình rất rất yêu trẻ con nên quyết tâm xây dựng 1 trường mầm non tư thục chất lượng cao dành cho các bé từ 24 tháng đến 5 tuổi,dù ngành học chẳng liên quan gì hì hì :Clown:trường dự kiến hoạt động vào khoảng tháng 1 năm 2010,mình muốn thu thập mọi ý kiến của các bậc phụ huynh về chất lượng nuôi dạy mà mọi người mong muốn.Dự kiến trường sẽ có camera trực tuyến (xem trên điện thoại hay máy tính ,miễn kết nối internet là ok),có truyền hình cáp,có buffer cuối tuần cho các bé và phụ huynh,hàng tuần có các lơp học dã ngoại cho các bé lớn ...mọi thứ đều an toàn cho bé và đặc biệt giá sẽ rất Việt Nam:p.Các mẹ có ý kiến thế nào về mô hình trên,về những mong muốn nào mà bất kì phụ huynh nào cũng muốn thì cho mình xin ý kiến nhé,vì thực tình là mình chưa có...baby,đã có kinh nghiệm gì đâu hị hị:Laughing:.Ngoài trừ những yếu tố như là : cho bé lên cân mỗi tháng này,khám sức khoẻ định kì này,vệ sinh này...thì mình cần thêm những điều gì nữa?Có bao nhiêu ý kiến,bức xúc thế nào các mẹ cứ nói tuốt hết ra,mình sẵn sàng nghe hết:Rose::Rose::Rose:.Hội bàn tròn xin được phép bắt đầu :